Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

วันนี้เอา Merlin ไปหาสายอัพตอนกลับมาห้อง กลายร่างเป็น Mentor ไปสลับกับของเฮียเข้าแล้ว

more

22/03/2015 00:11:38
0
วันนี้เอา Merlin ไปหาสายตอนกลับมาห้อง กลายร่างเป็น Mentor ไปสลับกับของเฮียตอนที่ให้เปลี่ยนสายให้ผม

แปลว่าวันนี้ทั้งวันผมลองเทสผิดรุ่นทั้งวันเบยย ฮาาา แล้วก็เลือกซื้อสาย BEAT AUDIO OSLO กลับมาด้วย

ไงรบกวนเก็บของผมไว้ให้หน่อยนะครับ ว่างๆจะเอาไปเปลี่ยนคืน

แล้วผมขอเลือกสายใหม่ด้วยได้รึเปล่าครับ เพราะที่เลือกซื้อไปวันนี้มันจับคู่กับที่ไม่ไช่หูฟังผมอะครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

more

22/03/2015 17:43:07
0
กลับไปแลกคืนแล้ว แล้วให้ผมได้เลือกและลองสายใหม่ด้วย ต้องขอบคุณร้านเฮียมั่นคงครับ บริการดีจริงๆ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

หลุยส์ munkonggadget

22/03/2015 18:12:16
1,057
ขอบคุณมากๆครับ

ตอนเเรกก็ไม่ทันสังเกตุเหมือนกันครับเพราะมันเหมือนกันแบบเป๊ะๆเลยครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
"วันนี้เอา Merlin ไปหาสายอัพตอนกลับมาห้อง กลายร่างเป็น Mentor ไปสลับกับของเฮียเข้าแล้ว"