Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

สอบถามเรื่องเคลมสินค้าครับ

.

05/03/2015 20:25:25
อยากทราบว่า พึ่งซื้อttpod t1e มาแล้วเสียงดังไม่เท่ากันอะครับ เทสกับหลายคนแล้วไม่เท่ากันจริงๆ อยากทราบว่สถ้าจะเคลมต้องทำยังไงบ้างเหรอคับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

The แพะ

05/03/2015 20:54:57
39
นำกล่องและใบเสร็จให้ครบๆๆ มาเคลมที่หน้าร้านได้เลยจ้า ถ้าไม่เกิน 7 วันเดี๋ยวตัดตัวใหม่ให้เลยครับ แต่ถ้าเกินแล้วทางร้านจะจัดส่งให้ทางศูนย์ไทยจัดการจ้า

ถ้าต่างจังหวัด เมล์หาที่ info@munkonggadget.com ได้เลยคร้าบบบ....แบ๊ะๆๆๆ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

เดียว

05/03/2015 20:56:05
1,067
ซื้อร้านมั่นคงป่าวครับ
ก็เอาใบเสร็จ, กล่อง, ของที่ซื้อมาในสภาพเรียบร้อย ถ้ายังอยู่ในระยะเวลาประกัน น้องเค้าก็เปลี่ยนอันใหม่ให้ ก็แค่นี้ครับไม่เรื่องมาก ผมเคยมีประสพการณ์ครับ เคยซื้อหูฟังตัวนึงไป พอถึงบ้านก็จัดหนักทันที เปิดดังสุดติดต่อกันประมาณ ชั่วโมงกว่า ก็เกิดอาการหูดับไปเลยครับ แบบต้องเขย่าๆถึงจะติด วันรุ่งขึ้นก็ไปร้านมั่นคงสาขาพันธ์ทิพย์ น้องเค้าบริการดีมากๆครับ ก็เข้าไปค้นๆในห้อง จะเอาอันใหม่เปลี่ยนให้ พอดีรุ่นนี้มันเหลือตัวสุดท้ายพอดีที่เมื่อวานผมซื้อไป ก็เลยลองฟังตัวอื่น ก็เลยซื้ออีกรุ่นนึงมา เพิ่มราคาตามจริงกับที่ซื้อเมื่อวาน ก็เลยได้หูใหม่มาเป็นรุ่นใหญ่ขึ้น ก็โอเคครับ ประทับใจกับการบริการของร้านมั่นคงมาก ไม่เรื่องมาก เสียจริงก็เครมได้
ตอนเลยไม่คิดมากแล้วครับ ฟังให้พังไปเลย เค้ายังรับประกันอยู่ถ้ามีปัญหาก็เอาไปเปลี่ยน
หยิกหู 0
แจกหู 0
"สอบถามเรื่องเคลมสินค้าครับ"