Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ไฟล์ rockbox ตัวไหนอ่านไทยได้ครับ

natja

02/03/2015 16:32:40
0
ไฟล์ rockbox ที่อยู่ในเครื่องตอนนี้ อ่านไทยไม่ได้ครับ ต้องใช้เวอร์ชั่นไหนครับ

ถ้าโหลดมาแล้วต้อง back up เพลงไว้ก่อนใช่ไหมครับ ก่อนที่จะเอาตัวใหม่ใส่แทนตัวเก่า (ที่ลบออกแล้ว) ใช่ไหมครับ

ยังไม่เคยทำ rockbox เองครับ เครื่องนี้รับมาอีกที มี rockbox ติดมากับเครื่องอยู่แล้วแต่อ่านไทยไม่ได้ครับ

ขอบคุณครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

bookzadx

02/03/2015 17:03:47
8
ลบโฟลเดอร์ .rockbox ออกได้เลย แล้วก็อปตัวใหม่ไปวางแทน

อ่านไม่ได้น่าจะมาจากfontครับ ตัวอ่านไทยได้font gnu มั้งครับ จำไม่ค่อยได้

เปลี่ยนในsetting ได้เลยครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

natja

03/03/2015 10:24:28
0
ขอบคุณครับ bookzadx ทำได้แล้วครับผม
หยิกหู 0
แจกหู 0
"ไฟล์ rockbox ตัวไหนอ่านไทยได้ครับ"