Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

sonbdef

30/01/2015 20:42:51
0
เป็นคนชอบฟังเพลง k-pop ชอบจังหวะมันส์ๆ เบส กำลังเล็งๆ urbeats ไว้อยากถามว่าเหมาะมั้ย? หรือถ้าเทียบกับ se215ltd ต่างกันเยอะรึป่าวครับ? (ที่สน urbeats เพราะรูปลักษณ์ด้วยนิดนึง ;D) หรือมีรุ่นใกล้เคียงแนะนำได้ครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

02/02/2015 14:08:50
1,057
ถ้าเเนวอย่าง pop dance Kpop ถือว่ามาถูกทางเลยครับเพราะ urbeats นั้นจะให้เสียงที่เหมาะกับกลุ่มนี้อยู่เเล้วครับ เพราะเป็นหูฟังที่เน้นบีทที่หนักเเน่น เบสมาเป็นลูกๆ อิมเเพ็คเเรงพอสมควร เเละเนื้อเสียงหนา จึงฟังเเนวที่ชอบใด้สบายๆเลยครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"สอบถาม urbeats"