Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

สอบถามเกี่ยวกับ MTPC

aunnhear

30/01/2015 19:13:24
0
1. ตัว Monster Turbine Pro copperจำเป็นไหมครับที่จะต้องใช้แอมป์ในการขับ
ถ้าเล่นกับสมาทโฟนปกติจะมีปัญหาไหม

2. เรื่องตัวใบเสร็จสามารถขอออกใหม่ที่ร้านเลยได้ไหมครับ จำเป็นไหมว่าต้องเป็นสาขาที่ซื้อ

3.แล้วก็ตัวประกัน ถ้าซื้อมาจากร้านมั่นคงแล้วสามารถนำไปเคลมกับร้านได้เลยไหม
แล้วมีเงื่อนไขอะไรในการรับประกันไหมครับ

สมมุติผมซื้อที่สยาม จะเอาไปเคลมที่สาขาอื่นได้ไหม
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

30/01/2015 19:32:01
1,057
1 สามารถต่อตรงกับ สมาทโฟน ใด้เลยครับเพราะรุ่นนี้จัดว่าขับง่ายมากๆครับ

2 ถ้าที่กล่องยังมีซีเรยลของศูนย์/ร้าน สามารถนำมาออกใบเสร็จใด้ครับ

3. รุ่นนี้จะประกัน lifetime ครับ เพียงเเต่ว่าสามารถเคลมเปลี่ยนใด้ครั้งเดียวเท่านั้นครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"สอบถามเกี่ยวกับ MTPC"