Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

สอบถามวิธีไปสั่งทำ ciem fitear ที่ญี่ปุ่น ครับ

simontong

29/01/2015 16:30:59
0
พอดีว่าจะเดินทางไปเที่ยวญี่ปุ่นกลางๆปีพอดี อาจจะไปสั่งทำที่นู่นเลยแล้วให้ส่งไปที่บ้านเพื่อน ( อยู่ในญี่ปุ่น ) เห็นมีตัวแทนที่รับทำอยู่ 2 ร้าน e-earphone กับ fujiya avic เราสามารถสั่งทำพิมพ์หูสั่งทำจ่ายเงินที่ 2 ร้านนี้เลยรึเปล่าครับ หรือว่าต้องไปทำที่บริษัท fitear แถวกินซ่าครับ ( ไม่ทราบอยู่ตรงไหน ใครพอมีแผนที่จะขอบคุณมากๆครับ ) ใครพอทราบขอรบกวนหน่อยนะครับ ขอบคุณครับบ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

ANuBiS GaTE

29/01/2015 18:46:23
149
ผมเห็นใต้ร้าน e-earphone จะมีห้องทำคัสตอมอยู่ครับ ก็น่าจะตรงนั้นแหละ

ส่วนบ.ของแบรนด์โดยตรงยังไม่เคยไปเลยครับ

ว่าแต่ไม่กลัวต้องมารีฟิตเหรอครับ มันพลาดกันได้นะ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

simontong

29/01/2015 22:28:05
0
ขอบคุณมากครับบ คุณ ANuBiS GaTE ลองเสี่ยงดูครับหวังว่าจะฟิตเป๊ะ ^^
หยิกหู 0
แจกหู 0
"สอบถามวิธีไปสั่งทำ ciem fitear ที่ญี่ปุ่น ครับ"