Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ของรบกวน ATH-IM70 กับ Marshall Mode EQ ฟังRock -Metal

Nitipat

20/12/2014 12:47:43
ของรบกวน ATH-IM70 กับ Marshall Mode EQ ฟังRock -Metal
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

yamano

20/12/2014 13:03:50
271
ผมไม่มี im70เดี๋ยวรอท่านที่มีมารีวิวให้ดู แต่ผมมี mode EQ

ผมก็ไม่ค่อยมีเวลาฟัง. ยังเบิร์นไม่ครบ100เลย

ได้กระเดื่องกลองที่แน่นมากๆ เก็บตัวเร็วๆ กลางแหลม. สดใสสตายMarshall

เสียงร้องใสสะอาดดีครับ รายละเอียด อยู่ในระดับกลางๆครับ เวทีกว้างแบบโอ่งๆ

แต่พอเบิร์นไปสักพัก จะดีขึ้นครับ ความเป็นโอ่งจลดลงเยอะครับ เบส. ตัวของผสมนะ

ไม่ถึงกับเบลอจนทับย่านอื่น แต่บางคนเค้าว่าเบสเบลอ. จนไปทับย่านอื่น

ฟังrockได้ไหม โคตรมันอะ. อิมแพ็ค ไม่กระแทกกระทั้นจนอึดอัดครับ ฟังสบาย

แนะนำให้ไปลองฟังด้วยครับเองครับ. แต่ต้องถามที่ร้านด้วยว่า ตัวที่ร้านเปิดฟังมากี่ชม.แล้ว
แรกๆมันจะโอ่งๆแปลกๆครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

Alone[]

20/12/2014 13:36:04
6
ถ้าแค่ ร็อก แนะนำ im70 ครับ .. เบสเพราะกว่า ลูกโตๆ ฟังสบาย อิมแพคโอเค

แต่ถ้าฟัง เมทัล ค่อนข้างเยอะกว่า แนะนำ Mode EQ ครับ .. ตัวนี้ สปีดดีกว่า ดิบกว่า เหมาะกับ กระเดื่องรัวๆ

และทั้งสองตัว ... แหลม ไม่ค่อยสุดครับ

คหสต. ครับอาจไม่เหมือนท่านอื่น @_@"
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 3

ANuBiS GaTE

20/12/2014 15:22:51
149
ผมเคยยืนฟังมาแชลหลายตัว แต่ไม่ใช่ตัวนี้ เลยเดาแบบกลางๆ ผมว่ามันดิบไปครับ ผมฟังร็อค เมทัลเยอะ แต่ก็ไม่ทิ้งแนวอื่น ผมว่า IM70 ทำได้หลายแนวกว่า

แต่ IM70 อ่อนแนวดิบๆหม่นๆมาก พวกดูม โดรน แบล็กอะไรนี่ ไปไม่เป็นเลย เอาซะเป็นอีกเพลง
หยิกหู 0
แจกหู 0
"ของรบกวน ATH-IM70 กับ Marshall Mode EQ ฟังRock -Metal"