Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

DHC sp v2 หรือ fusion ดีครับ

ponk

22/11/2014 02:05:47
ตัดสินใจไม่ถูกจริงๆและไม่มีเวลาไปลองเลย..
จะเอามาใช้กับ westone w60 กับ ak120ii
ใครมีประสบการณ์ผ่านสาย 2 เส้นนั้นมาแล้วบ้าง
อันนี่ทราบว่าเงินจะได้รายละเอียดเปิดโปรง ทองแดงจะได้เนื้อกับช่วงกลางต่ำ แต่ผมว่าไม่เสมอไป
เลยอยากทราบจากผู้ที่หูเคยผ่าน sp v2 กับ fusion ครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

22/11/2014 18:55:42
1,057
DHC sp จะได้ซาวด์ที่โปร่งกว่า ซวด์กว้างกว่าเล็กน้อย และปลายเเหลมมีประกายที่เด่นกว่า

ส่วน fusion เสียงจะซอฟท์กว่าเล็กน้อย และให้เบสที่เเน่นและมีมวลมากกว่าเล็กน้อยครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"DHC sp v2 หรือ fusion ดีครับ"