Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ใครใช้ xba3 อยุ่แนะนำเครื่องเล่น + แอมป์หน่อยคับ

อ้วนจัง

29/10/2014 18:45:14
กำลังหาเครือง่เล่น +แอมป์ มาใช้คู่กับ xba3 อ่ะคับไม่รู้จะเลือก
ซื้อตัวไหนดี แนะนำหน่อยคับ เอาแบบแน่นๆ แหล่มพริ้วๆ กลางหนาๆ
ฟังสนุกๆ อ่ะคับ ขอบคุณล่วงหน้าคับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

29/10/2014 18:50:00
1,057
ถ้าเบสแน่นๆ กลางมีมวล ฟังสนุก ก็ต้องเป็น Fiio X5 เลยครับ
อีกทั้งยังให้เเรงขับที่สูงมาก เเทบไม่ต้องพึ่งเเอมป์เลยครับ และยังจับคู่กับ XA H3 ได้สบายเลยครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"ใครใช้ xba3 อยุ่แนะนำเครื่องเล่น + แอมป์หน่อยคับ"