Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

แนะนำที่ซ่อมซาวเบาท์เทปหน่อยครับ

oun

21/10/2014 16:37:08
0
พอดีผมได้เครื่องเล่นเทปพกพาของไอว่ามาอะครับ แต่ว่าสภาพตอนนี้คือเล่นไม่ได้
ผมเลยอยากจะขอความช่วยเหลือ เพื่อนๆพี่ๆช่วยชี้แนะแหล่งที่สามารถเอาไปซ่อมให้มันใช้ได้หน่อยครับ
นอกจากร้านอมรที่ดิโอลด์นะครับ ขอในกรุงเทพนะครับ ^^
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

22/10/2014 01:32:18
4,282
ลองไปเดินในสะพานเหล็กครับ ผมเห็นแว่บๆๆว่ามีร้านซ่อมพวกซาวด์เบาท์ พวก MD อยู่ครับ(ไม่แน่ใจนักว่ายังอยู่เรหือเปล่า) แต่ลองเดินไปดูเล่นๆๆก่อนได้ครับ ถ้าไม่ซ่อมที่ร้านอมร ช่างริมทางตรงคลองหลอดบ้านหม้อก็ทำได้ครับ ส่วนมากสาเหตุที่เจอบ่อยคือหัวเทปจะเสียหรือสายพานไม่หมุนอันเนื่องจากภาคจา่ยไฟครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"แนะนำที่ซ่อมซาวเบาท์เทปหน่อยครับ"