Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

iPod Gen 4 ปุ่ม Play กดไม่ค่อยได้ มีร้านซ่อมได้ที่ไหนบ้างครับ

peatpanther

11/09/2014 17:27:21
0
ตามชื่อกระทู้เลยครับ iPod Gen 4 ของผม ปุ่ม play กดไม่ค่อยได้แล้ว ต้องกดแรงๆ เลยอยากเอาไปซ่อม ยังใช้ได้ดีอยู่ ปกติเอาไว้ใช้ตอนไปวิ่ง ใครพอจะทราบร้านที่รับซ่อมไหมครับ แล้วอยากหาร้านที่ขายพวกเคส ซิลิโคน ฟิลม์หน้าจอ ของรุ่นนี้ด้วยครับ ซิลิโคนขาดไปนานแล้ว ตอนนี้ ฟิล์มหน้าจอ รวมถึงตรง wheel เองก็เน่าแล้ว (คงเพราะโดนเหงื่อ)

ถึงแม้ใจจะอยู่กับ dx90 แต่ก็ไม่กล้าเอา dx90 ไปเผชิญเหงื่อ / ฝน (บางทีวิ่งๆ แล้วฝนตก) ใช้ iPod ตัวนี้ที่รู้สึกว่าซื้อมาโคตรคุ้ม ดีกว่า
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

joe_np1920

11/09/2014 18:30:20
3
ลองดูครับฝีมือปราณีต ไม่สับเปลี่ยนอะไหล่เครื่อง ไว้ใจได้ครับ

http://www.forum.munkonggadget.com/detail.php?id=104880
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"iPod Gen 4 ปุ่ม Play กดไม่ค่อยได้ มีร้านซ่อมได้ที่ไหนบ้างครับ"