Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

รบกวนผู้รู้ หาหูฟังที่ไมค์เลิศครับ

Yuttha99

26/07/2014 12:50:51
0

คือปกติใช้หูฟังที่ apple ให้มา
เวลาคุยโทรศัพท์ ปลายทางจะบอกว่าได้ยินเสียงไมค์ขูดนั่นนี่ตลอด หยิบจับอะไรหน่อย เสียงจะแสบหู
อยากพี่พี่ผู้รู้ว่ามีหูฟังตัวไหน ที่ไมค์ตัดเสียงรบกวนพวกนี้ได้ ให้ปลายทางเข่ได้ยินเฉพาะเสียงคนพูดเป็นหลักนะครับ ^_^
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

26/07/2014 19:09:25
1,057
ลองดูของ AKG รุ่น K318 ดูครับ ส่วนตัวเคยลองเเล้วประทับใจมาก เสียงพูดฉะฉานและชัดเจนมากๆครับ อีกทั้งยังใช้งานฟังเพลงแบบหวังผลได้ดีเลยครับ โทนเสียงออกไปทางโปร่ง รายละเอียดดีทีเดียวครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"รบกวนผู้รู้ หาหูฟังที่ไมค์เลิศครับ"