Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

อยากทราบเเนวเสียง สอง ตัวนี้ครับ

tanavut

22/07/2014 20:57:18
0
sony mdr-10rbt กับ sen sr180 คือเข้าใจครับว่าราคาต่างกันมาก เเต่ขอเทียบ เรื่อง เสียง ครับ มันต่างกันไหมครับ

หรือ เเนวเสียง ใกล้เคียงกัน

คือผม มือใหม่ ชอบนอนฟังเพลง เลยไม่ชอบมีสาย รำคาญ เเต่ก็ยอมรับว่าต้องเเลกกับคุณภาพเสียง ถ้าเรื่องเสียง สองตัวนี้ใกล้กัน ก็คงเอาตัวถูกอะครับ

ขอขอบคุณสำหรับคำตอบครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

22/07/2014 23:32:42
1,057
sen sr180 โทนเสียงจะออกไปทาง Audiophile โทนเสียงนุ่มนวล เสียงร้องอิ่มหนา เบสเเน่นปานกลาง

ส่วน sony mdr-10rbt จะออกเเนววัยรุ่นกว่า เบสลูกโตเเละกระเเทกกระทั้นกว่าครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"อยากทราบเเนวเสียง สอง ตัวนี้ครับ"