Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

Mini Jambox คุ้มมั้ยครับ ที่จะซื้อ

SpikeN

14/04/2014 20:20:05
ไม่เคยมี speaker มาก่อน

แล้วเห็นเพื่อนใช้ Jambox รุ่นแรกอยู่ เลยสนใจยี่ห้อนี้ครับ บวกกับถูกใจดีไซน์มากๆเพราะมันเล็กและพกพาสะดวก

แต่ก็แอบตกใจกับราคาพอสมควร เลยอยากรู้ว่าเสียง หรือประสิทธิภาพ ความทน มันคุ้มกับราคา7500มั้ยครับ

ฟังเพลงทุกแนวนะครับ เน้นเปิดให้ห้องขนาดห้องนอน จะให้เสียงดังพอมั้ยครับเพราะเห็นว่าเครื่องมันเล็กมาก

หรือถ้าในงบนี้มีรุ่นไหนโอเคกว่า รบกวนช่วยแนะนำด้วยครับ

ขอบคุณครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

14/04/2014 21:36:51
1,057
ถ้าเปิดในห้องเพียงพอเเน่นอนครับ
ส่วนนอกจาก jambox ก็จะมี JBL Flip2 ที่คุณภาพเสียงบพอๆกันเเต่ราคาถูกกว่านิดหน่อยครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

ishimaru-wit

14/04/2014 22:45:11
พิพม์ใน youtube
jambox vs bose mini outdoor ดูเลยๆ ครับ
หยิกหู 0
"Mini Jambox คุ้มมั้ยครับ ที่จะซื้อ"