Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

Sony NW-S700F กับหูฟัง Noise cancelling

Gola

25/03/2007 07:34:40
รู้จักเวปนี้ได้ 2 วันเองครับ
กะลังจาซื้อ Sony NW-S700F มันมีหูฟัง EX ที่มี driver ขนาด 13.5 มิล พร้อมกับ Noise Cancelling แต่ก้อยังไม่เห็นใครวิจารณ์เลย

มีคำถามว่า ผมควรซื้อไอ้ตัวนี้เลยหรือปล่าว
หรือ แยกซื้อเช่น Zen V Plus แล้วมาซื้อหูฟังเจ๋งๆ กับร้านคุณมั่นคงเอาดีครับ งบ 8000-10000

หมายเหตุ ตัว NW-S700F มันทำอะไรได้ไม่มากครับ
แต่สนใจหูฟังของมันนี่แหละ จะซื้อแยกก้อเกรงว่ามันไม่ได้ออกแบบมาให้ใช้ร่วมกัน (จิงป่าวไม่รู้ ตามประสาคน ไม่เคยเล่นของพวกนี้- แต่อยากฟังเพลงเพราะๆ)
ขอบคุณล่วงหน้างับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"Sony NW-S700F กับหูฟัง Noise cancelling"