Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ปืน

14/03/2007 21:47:26
ใช้ ksc 35 โมสายจากพี่แฟรงอยู่นะครับ
อยากให้เฮียเอาเสียง ksc 35 เป็นหลัก เทียบกับ HD-212 PRO ว่าเสียงต่างกับ 35 มากแค่ไหนคับ เทียบในเรื่องของ soundstage,dynamic,deepbass

พอดีผมอยู่เมืองนอก ไม่มีโอกาสได้ไปลองฟัง
เจ้า 35 โมสายตัวนี้ก็อาศัยอ่าน review เอาแล้วให้คุณแม่ซื้อส่งมาให้
ใจจริงกำลังจะสั่ง MS-1 อยู่ แต่ อีกใจก็จะเอาแบบครอบหูอีกด้วย แต่ก็กลัวว่าถ้าเอา 212 มาแล้ว มันจะกลายเป็นหมาหัวเน่าอะครับ......อิอิ.....เอาไงดี

ท่านใดใช้ สองตัวนี้ด้วยกันอยู่ ช่วยบรรยายให้หน่อยนะครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

แมวอ้วนอืดดดดดดเกาหลี

14/03/2007 22:56:05

212 เป็นหูฟังชะตากรรมเดียวกับช้างถีบครับ
ได้แต่โชว์แทบไม่มีคนหยิบไปลอง
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"เทียบกับ KSC 35 โมสาย"