Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ArM

14/03/2007 17:34:09
จากคราวที่แล้วที่ผมยังหมกหมุ่น
-_-??
กับการเรียน ผมอยากเข้าไปร้ายเฮียม้ากมาก แต่เนื่องจาดติดเอนทรานซ์ ก้อเลยคุยๆไว้เรื่องpk3ซึ่งอยากได้แต่หมดงบ - - (จะว่าผมอนาถมั้ยเนี่ย 55+)
ผมจึงขอpk3ตัวเดโมเฮียไว กะว่าเอนเสดปั๊บก้อเข้าไปเอาปุ๊บ
แต่ความจริงนั้นไม่เปนดังฝัน
เอนเสดปุ๊ปแม่ส่งบวชปั๊บ 55+ ต่อรองเหมือนกาน เรยต้องไปตจว.กะทั่นแมนี่พุ่งนี้ไปบวชอีก2อาทิดจากลับมาา + +
รบกวนถามเฮียตอนนี้เฮียมเดโมกี่ตัวหรอครับ ผมอยากจองไว้ซักตัว
แต่เฮียเดโมมันให้คุ้มซะก่อนก้อได้ครับ แล้วเอาตัวเก่าที่สุดให้ผมก้อด้าย มันขลังดี 55+(จาได้ไม่เปลืองไฟที่บ้านเบิร์น 55+)่
ยังไงรบกวนจองหน่อยน้าาคั้บเฮีย ใช้มันให้คุ้มไปก่อนแล้วเด๋วจาไปรับตัว ขอบคุนคร้าบบบ ^^ ้
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

14/03/2007 22:50:20

5555

เดี๋ยวจะถามเบียสให้ครับ ว่ามีตัวไหนมั่ง

ไม่มีปัญหาจ้า

ขอให้เอ็นติดนะครับ

555
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"เฮียครับ จองงง"