Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ด้วยความเกรงใจ...อิอิ

jo..1234

14/03/2007 14:16:54

พอดีเรื่องกระทู้ร้อนแรงของ pk3 ...กำลังคลายผมเลยขออนุญาตเฮียนิดๆ....ว่าจะไปเอาของฝาก..ที่คุณ setup ฝากไว้ที่ร้าน...พอดีว่ารุ่นน้องนิสัยไม่ดีเขาเลยส่งตัวไปอบรมที่กรุงเทพฯ...อยู่ใกล้ๆจะให้เขาเข้าไปรับของแทนนะครับ......ขอบคุณคุณ setup ครับที่มีน้ำใจฝากไว้เป็นบุญหูผมไม่รู้ด้วยซ้ำว่าอะไร555...แต่มันต้องดีแน่ๆ....คาดว่าพรุ่งนี้เย็นๆจะให้น้องไปรับให้....หน้าตาเขาไม่ค่อยดีกรุณาอย่าไล่ออกจากร้านนะครับ...รับรองเห็นหน้าตามันอย่างนี้...นิสัยมันยิ่งกว่าหน้าตาอีก555....ชื่อเมธีครับ....จะฝากซื้อของมันรีบบอกก่อนเลยว่าผมไม่มีบัตรเอทีเอ็ม...เฮียจะวานไปยิงใครติดต่อกันเองโดยตรงนะครับผมม่เกี่ยว555
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

14/03/2007 22:46:51

555 ยังมีคนหน้าตาไม่ดีกว่าผมอีกหรือนี่ 555

กำลังขาดเลยครับ ไอ้เรื่องมือปืนรับจ้างนี่ล่ะ

เพราะปิงปิงสามารถขับมอเติร์ไซด์หลบหลีกได้

แต่ปิงปิงไม่กล้าเหนี่ยวไกครับ

แว๊ก................หาเรื่องเข้าตะรางแล้ว

555
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

jo..1234

16/03/2007 08:27:01
เมื่อวานค่ำๆ รุ่นน้องผมเข้าไปรับของแล้ว...ซึ่งชี้ตรงเป้าตรงจุดกับปิงปิง....โดยแจ้งชื่อแล้วรับของ....ลับสุดยอด..ขอบคุณคุณ setup และทางร้าน(ปิงปิง)ที่เป็นสื่อกลาง.......มีโอกาสเข้า กทม รับรองไม่พลาดครับจะไปนั่งเป็นหน้าม้า....ให้...แต่ขอไม่รับรีวิวแน่ๆ
หูผมยังห่างไกล(หูชนบท)รับฟังได้ยินได้อ่านก็สนุกแล้ว...
หยิกหู 0
"ด้วยความเกรงใจ...อิอิ"