Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

เฮียครับ พรุ่งนี้ร้าน Mass Screen เปิดกี่โมงครับ

KiZe

13/03/2007 21:20:44
พอดีพรุ่งนี้ผมต้องไปอนุสาวรีย์แต่เช้า เลยกะว่าเสร็จธุระแล้ว จะไปเคาะประตูหน้าร้านเฮียสักหน่อย แต่กลัวเคาะแล้วไม่มีคนเปิด ต้องมานั่งดูเด็กเบญเดินไปโรงเรียนแทน 555

คือจะไปลองหูฟัง+ถามเรื่องลำโพง 2.1 เอามาใช้กับคอมด้วยนะครับ

อ่อผมไปลองแบบตัวเปล่าได้ไหมครับ เพราะผมไม่มี เครื่องเล่น MP นะครับ อิอิ

ปล.สงสัยเฮียกำลังถูก ผบ.ทบ. เรียกประชุมอยู่ ผมโทรไม่ติดเหมือนปิดเครื่อง อิอิ
-------------------------
ขอ copy มาตั้งเป็นกระทู้แล้วกันนะครับ เพราะไปแปะไว้ในกระทู้อื่น เฮียไม่เหลียวเลย น้อยใจๆๆ

เมื่อกี้ลองโทรไปทั้งมือถือ และเบอร์ร้าน มือถือโทรไม่ติด เบอร์ร้านไม่มีคนรับ ฮือๆๆ

น่าจะรู้ตั้งแต่กลางวันจะได้โทรไปถามเฮียซะให้รู้เรื่อง sad จริง
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

แมส

14/03/2007 00:38:30
เปิด 9 โมงเช้าครับ แต่อย่ามาเร็วไปตอนเช้าเฮียจะไม่ค่อยว่างจ๊ะ
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

KiZe

14/03/2007 02:05:01
ขอบคุณมากครับ
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 3

นายมั่นคง

14/03/2007 09:58:16

แว๊ก...........ผมเผลอปิดเครื่องไปเมื่อวาน แล้วดันลืมเปิด 5555

แหม อย่าน้อยใจไปเลยน้องยา

อันตัวพี่เอง พยายามอ่านและตอบทุกกระทุ้จริงๆ 555
อันไหนมันลอดหูลอดตาพี่ไป ต้องขออภัยมณีจริงๆ จ้า

555
หยิกหู 0
"เฮียครับ พรุ่งนี้ร้าน Mass Screen เปิดกี่โมงครับ"