Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ขออณุญาติเฮียขายkoss ksc 9หน่อยนะครับ

อาร์ม

22/02/2007 20:53:11
เอ่อ คือผมได้ฝากพี่สาวไปหิ้ว koss ksc 9 มาจากอเมริกาน่ะครับ (แท้ชัวร์ครับ ถ้าไม่แท้ยอมทุกอย่างเรย เหอๆ) คือเอามาเบิร์นไป100ชม.ครับ
แล้วก้อเอามาฟัง เ่อ่อ ตามตรงมั่ยโกหกแต่อย่างใดครับ
กว้างโอเคครับ แต่ตอนแรกกลองออกจาแป้กๆหน่อย เบิร์นมาก้อเริ่มดีขึ้นครับ แต่เหตุผลสำคัญคือมันใหย่กว่าที่ผมจินตนาการจากรูปไว้พอสมควรเรยครับ:145:
ผมเรยใส่แล้วหลวมน่ะครับ แล้วอีกอย่างคือพึ่งได้แรพเตอมา เหอๆ ตอนนี้ติดใจมากมาย เรยโละเอาเงินคืนครับ ไม่อยากให้เงินจม - -
ตัวนี้ไม่มีเข้ามาในไทยครับ ราคามันรวม shipping ที่ผมซื้อประมาน22เหรียญหรือประมาน814บาทครับ
ผมขาย490บาทครับ สภาพ99%ครับ ใช้ไป3-4วันเองครับ สำหรับท่านที่มีหัว และหูใหย่พอสมควรครับ หรือท่านที่เหนราคาแล้วรับได้อยากจะเกบเปนคอลเลคชันครับ สวยเหมือนกันครับ อิอิ ติดต่อผมได้ครับ 089-981-2101ครับ อาร์มครับ
อ้อ!!อยากถามเฮียหน่อยน่ะครับ เฮียจำผมได้ป่าว 55+ หิ้วไปหิ้วมาตอนนี้เสดแรพเตอเฮียไปแล้ว 55+
แต่ตอนนี้อีก2วันผมจาเอนแล้วน่ะครับ เสียเวลาบ้าเห่อกับแรพเตอไปพอดูครับ - -
อยากให้เฮียช่วยผมทีครับ ฟังธงที ผมใ่จุกอันไหนดีครับ ผมความสามารถทางหูไม่ถึงครับ 55+ แล้วก้อไม่มีเวลาแล้วอิอิ รบกวนเฮียช่วยเลือกให้ผมทีนะจ๊าาา ลองจนเจบหูหมดแล้ว อิอิ (ผมชอบฟังสบายๆ แต่มีเบสด้วยน่ะครับ แต่ม่ายชอบอูๆแคบๆ แล้วก้อไม่ชอบหั้ยมานมีเสียงแสบๆบาดๆอ้ะครับ >.<)ขอบคุนมากนะคร้าบบ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

22/02/2007 21:07:21

555 จำได้ซิ 5555

ใครจะซื้อ KSC9 รีบเลยจ้า 5555

ถ้าถามผม ผมว่าจุกยางใหญ่น่าจะเวิร์คสุด เป็นกลางๆ มากที่สุดครับ

ทุกย่านเสียง ไม่ถูกลดหรือถูกเพิ่มมากจนเกินไปครับ

ขอให้เอนติดนะครับ อย่ามัวแต่ฟังเพลงเพลินล่ะ 555
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

ArM

22/02/2007 21:37:55
แหมม ขอบคุนเฮียมากนะคร้าบบบ ตอบเรวจิงๆ อิอิ
ขอบคุนที่อวยพรด้วยคร้าบบบ ^^
ผมก้อชอบอันนั้นครับ แต่พอดีเหนทั่นนึงเค้าเขียนว่าอันนั้นฟังแล้วเสียงมันflat เหมือนทุกย่านเสียงเซง ผมก้อเลยงงเต๊ก คืออารัยหว่า -_-?? 55+ ยังไงก้อขอบคุนมากนะคร้าบบ ^^"
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 3

jo..1234

23/02/2007 09:46:32
อย่าให้ความคิดชาวบ้านมารบกวนความชอบของตัวสิครับ...คุณArM ...ชอบเราคือชอบเรา...อีกอย่างผมว่าประสาทการได้รับยินเสียงของแต่ละคนไม่เหมือนกัน(แน่)....การได้ยินเสียงของเด็ก+วัยรุ่น..มีย่านการได้ยินเสียงมากกว่าคนอายุมาก......รู้สึกห้างใหญ่ๆในบางประเทศเขาเปิดเสียงย่านที่วัยรุ่นได้ยินแล้วรำคาญต้องหนี...พวกแก่ๆ(ที่เขาคิดว่าคงมีตังส์มากกว่า)ไม่ได้ยินเสียงนี้........จะได้สะดวกจ่ายว่างั้น
(มันคิดผิดแล้ว555)

สอบให้ติดนะครับ.....แล้วมาแชร์การได้ยินกัน555
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 4

สมยศ

23/02/2007 10:45:11
น่าสนแหะ แต่อยากให้เปรียบมวยกันหน่อยอ่ะครับว่า
KSC-9 เจอกับ KSC-6 เจอกัน
ใครจะน็อค
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 5

jo..1234

24/02/2007 10:29:36
...เฮ่ยๆๆ...แอบว่าเฮียมั่นแก่ได้ไง...ผมเพิ่งคุยกันกับเฮียเขามาเรื่องไปดูคอนเสิร์ท วงชาตรีมา.....อุตสาห์เดินทางไกลมาดู...แล้วได้โอกาสแวะเข้าไปจ่ายส่วยที่ร้าน...เสร็จเขาอีกคน...ร้านเขาง่ายๆนิ่ม...ไม่บังคับ..เอาใจดี..กว่าเมียที่บ้านอีก555..ลองใช้เมียหยิบหูฟังให้ทีสิรับรอง......555...
หยิกหู 0
"ขออณุญาติเฮียขายkoss ksc 9หน่อยนะครับ"