Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ขอความเห็นเรื่องหูฟัง in ear

ไอซ์

22/02/2007 13:12:36
มือใหม่ครับยังไม่มีหูฟังแบบ in ear ไว้ใน collection เลยซักตัว ตอนนี้กำลังเก็บเงินอยู่เลยอยากรู้ว่าจะมีเป้าหมายอยู่ที่เท่าไหร่
รบกวนเซียนๆ ทั้งหลายโปรดแนะนำตัวที่คุณภาพคุ้มกับราคาค่าตัวด้วยนะครับ...ไม่รู้ว่าจะสอยตัวไหนดี แนวการฟังเพลงเป็นแบบอีสี...เอ๊ย...อีซี่ ไม่ฝักใฝ่แนว Hard Core รุนแรงครับ ขอเบสมาแบบนุ่มๆ ก็พอครับ ส่วน player ตอนนี้ใช้ M6 กับ iPod Vedio 80 Gb. ส่วนหูฟังที่มีในกรุอยู่ตอนนี้ก็ MS-1 , PX-200 และ Portapro ครับ ประทับใจในแนว MS-1 ครับ!

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

artsuphan

22/02/2007 15:12:05
เหนด้วยกะเฮียคับ

มันต้องยัดลึกๆเข้าไปในรูหู
อาจจะมีความรู้สึกว่ามีแรงดันเข้าไป
ต้องลองคับ
55
ไม่ได้ใส่สบายเหมือน earbud
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

vespa

22/02/2007 16:28:52
แนะนำ vsonic เหมือนกันครับ

เสียงใส เบสมัน เก็บเสียงภายนอกได้ดีมาก

จะไปสอยอยู่
หยิกหู 0
"ขอความเห็นเรื่องหูฟัง in ear"