Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ถ้าเราเอา เจ้าหมูหวานมาต่อกับคอมแล้วจะเวิร์คไหมครับ

Inuyasha

12/02/2007 17:02:02
แบบว่าไม่มีเครื่องเล่น mp3 อะครับ แต่ลองเอา The Pig ของเพื่อนมันมาฟังดู (ฟังดูกับ Iriver H10 ครับ ) แล้วเกิดชอบใจความสามารถมันอะฮะ

ผมก็เลยอยากได้ซักตัวนึง ว่าจะลองเอามาต่อกับ PC + Note Book ดูอะครับ

ไม่รู้ว่ามีใครเคยเอาเจ้าหมูหวานนี่ไปต่อกับ PC , Note Book บ้างไหมครับ ว่ามันอัพเสียงได้มากน้อยแค่ไหน แล้วมันขับออกมาดีไหมอะครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

12/02/2007 21:46:18

ใช้ต่อได้ครับ ส่วนจะอัพเสียงขึ้นมาได้มากหรือน้อย ต้องอยู่ที่ตัวซาวด์การ์ดด้วยครับ ถ้าเป็นแบบคุณภาพแย่เกินไป ต่อแอมป์ไปก็ไม่มีประโยชน์ครับ เพราะไปขยายสัญญาณที่ไม่ได้เรื่องเปล่าๆ

แต่ถ้ามั่นใจว่าการ์ดของโน้ตบุ๊คเราดีพอ การเพิ่มแอมป์ก็พอจะได้ประโยชน์ขึ้นจ้า 555
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"ถ้าเราเอา เจ้าหมูหวานมาต่อกับคอมแล้วจะเวิร์คไหมครับ"