Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

อาท

31/01/2007 15:01:20
ถามว่า ms-pro ที่ร้านยังอยู่ไหมคับ
มีคนมาซื้อไปยังคับ
ไม่แน่เร็ววันนี้ถ้า ปล่อยของออกจะไป สู่ขอ
อิอิ

PS : ขอบคุณเฮียมั่นครับ ได้รับ Tomahawk แล้วได้ปุ่มโวลุ่มสีดำด้วย เจ๋งมาก
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

31/01/2007 21:49:15

วันอาทิตย์เจอกันที่งามวงศ์วานก็ได้ครับ ช่วงบ่ายๆ จะได้ขอลองฟังซะเลย

ข้องใจอยากจะรู้ว่ามันขับหูฟัง FullSize ได้หรือเปล่า

555

ผมเองไม่มีเวลาเข้าอ่านใน Head-Fi เลยครับ

ตอนแรกที่ไปรษณีย์มาส่ง ผมตกใจว่ามันมีแต่กล่องเปล่าๆ เพราะว่ามันเบามาก และผมก็ไม่รุ้ว่ามีอะไรอยุ่ข้างในด้วย 555

เฮ้อ โล่งอกที่ข้างในมีแอมป์อยู่ 555
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"ถามคับถาม"