Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ช่วยเปรียบเทียบเสียงclassicกับtouch หน่อยจ้า

ตี๋

22/11/2007 20:32:23
รบกวนขอความเห็นของผู้ที่เคยลองเปรียบเทียบเสียง
ระหว่างclassic กับtouchว่าดีเลวต่างกันประมาณใด
คือแบบว่ากำลังลังเล...
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

22/11/2007 22:02:23

กระทู้แบบนี้เสียวไส้ 555 เพราะแฟนๆ ที่รักทั้ง 2 รุ่นมีแยะซะด้วยซิ 555

แต่ตอบแบบถนอมน้ำใจละกัน เท่าที่ผมฟังมา ผมว่า classic ได้เปรียบในเรื่องน้ำเสียงครับ คือมิติและโฟกัสค่อนข้างจะนิ่งกว่า มีความสงัดกว่า ในขณะที่ touch ค่อนข้างจะยุ่งเหยิง และตีกันในระหว่างชิ้นดนตรีอีกเล็กนอยครับ เสียงจัดกว่าเล็กน้อย แต่ไม่ได้ขุ่นหรือเบลอแน่นอน

แต่ถ้าพูดถึงฟังก์ชั่นใน touch ผมว่าวัยรุ่นน่าจะชอบ วันก่อนเห็นตั่วปุ๊ย เอามาให้ผมดู แกใส่รูปโป๊ไว้ และขยายรูปให้ผมดูด้วยการใช้นิ้วโป้งกับนิ้วชี้ ถ่างรูปให้มันใหญ่ออกมาได้............

โอวววว โคตรวิเศษเลย 555

ผมเองยังนั่งใช้นิ้วอ้าอยู่ตั้งนานสองนาน..........

555
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

ตั่วปุ๊ย

22/11/2007 22:19:34

น่าน .... น่าน เฮีย ออกเรท R อีกแล้วอ่ะ 5555

เป็นอย่าที่เฮียว่าเลยครับ แต่ถ้ามีทั้ง 2 รุ่นได้ก็ ท่าจะดีน๊ะ

555555
หยิกหู 0
"ช่วยเปรียบเทียบเสียงclassicกับtouch หน่อยจ้า"