Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

skullcandy lowrider กับ ksc75 แนะนำหน่อย

นัท

22/11/2007 20:27:39
ว่าเสียง2ตัวนี้เป็นไงมั้ง อันไหนดีกว่ากัน
แล้วแบบครอบหูนี้มันกันเสียงภายนอกได้ดีไม และดีกว่าแบบinearไมครับ
มีทุกสีเหมือนในเวปไมอะครับ
ป.ล.นำมาใช้กับipod classicอะครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

22/11/2007 21:57:41

ถ้าเทียบเสียงอย่างเดียว ผมว่า KSC75 ยังได้เปรียบกว่าอยู่ดีครับ แต่ทั้ง 2 ตัวจุดขายอยู่กันคนละด้านครับ 555

ถ้าเปรียบเทียบกับ inear ผมว่าน่าจะเหนือกว่าในพิกัดราคาเท่าๆ กันครับ

ต้องถามว่าชอบเน้นเสียงหรือเน้นสวยด้วยล่ะครับ แต่ถ้าฟังกันจริงๆ เจ้า lowrider ไม่ขี้เหร่นะเออ..........555
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"skullcandy lowrider กับ ksc75 แนะนำหน่อย"