Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

Julian

20/11/2007 19:26:21
ตอนนี้ผมใช้ Ipod Video กับ E4c จำเป็นต้องใช้แอมป์ไหมครับ ถ้าใช้แล้วมันจะต่างจากไม่ใช้ยังไง พอดีไปเห็น Pig ที่ประตูน้ำมา สวยเชียว
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

20/11/2007 20:37:38

ถ้าเป็นคนไม่ชอบวุ่นวายพกนู่นพกนี่ ก็มองข้ามแอมป์ไปได้เลยครับ เพราะหูฟัง inear นั้น ไม่จำเป้นต้องใช้แอมป์เท่าไหร่..........5555

แต่ถ้าอยากจะเพิ่มพูนคุณภาพเสียง และอยากจะเริ่มต้นวุ่นวายกับอีกหลายๆ เรื่อง เชิญเดินเข้าสู่วงการได้เลยครับ 555

การใช้แอมป์นั้น ต้องลองฟังด้วยตัวเองครับ ถ้าฟังแล้วรุ้สึกว่ามันให้ความแตกต่างในทางที่ดีขึ้น อันนี้ก็โอเคเลย แต่ถ้าฟังแล้วแทบไม่แตกต่าง แอมป์ก็ยังไม่จำเป็นเท่าไหร่จ้า

555
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"ถามเรื่องแอมป์"