Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

พี่ ๆ ค้าบช่วยเลือกแอมป์ให้หน่อยค้าบ

พิการเรียกเป๋

20/11/2007 00:31:44
ผมใช้ ipod classic กับ Pk2 อยู่นะครับ อยากได้แอมป์ที่พกพาได้เสียงดี ๆ ค้าบ (จริง ๆ ชอบแนวเสียง Pk2 เดี่ยว ๆ อยู่เหมือนกันแต่รู้สึกเสียงมันจะไปได้ไม่ค่อยสุดยังไงก็ไม่รู้ รู้สึกว่ามันน่าจะ up ให้ได้ดีกว่าที่เป็นอยู่นะครับ) ขอบคุณล่วงหน้าครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

aa

20/11/2007 00:37:24
เอาจิงๆ ผมก็ใช้pk2กะtouchอยู่แล้วใช้the pigมาเพิ่ม แต่ไปๆมาๆแล้วขี้เกียจพกเวลาออกไปข้างนอกอ่ะ เสียงมันก็ดีขึ้นจิงแหละแต่มะมาก ผมว่าpk2ก็โอแล้วนะ (ยังนึกเสียดายตังอยู่เลยเพราะมะค่อยได้ใช้เท่าไหร่นอกจากจะฟังอยู่บ้าน)
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

พระกาฬเรียก เก๋า เก๋า

20/11/2007 11:50:20
แนะนำthe pig+สายเพิ่มโอห์มเลยครับ สำหรับ PK2
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 3

เบียส

20/11/2007 14:24:57

เจ้า PK 2 ไม่จำเป็นต้องพึ่งพาแอมป์ก็ได้ ครับ เสียงเยี่ยมอยู่แล้ว จ้า แต่ถ้าอยากเพิ่มละก็ ลองดู เริ่มจาก

เจ้า นก Penguin ก็ได้ ครับ ตัวนี้ เพิ่ม ความกระชับในเนื้อเสียง ให้มากขึ้น เสียง ออกแน่น แน่น

กลางแหลมพุ่ง ปลายคม จ้า
อีกตัวก็ เจ้า หมูเล็ก ครับ ตัวนี้ได้ลูกพริ้ว

ถ้าเปรียบเป็นนักบอลก็ ประมาณ ซีดาน อ่ะ 5555 ตัวนี้สำหรับผู้ที่อยากเเพิ่ม ความพริ้ว ให้กับ หูฟังของ ท่าน

มีดีที่เสียงกลางที่ยกระดับ ความพริ้วให้ล่องลอยอยู่ ตรงหน้า 555 ยังไงแวะลองก่อน ซื้อก็ดี ครับ อิิ อิ อิ
หยิกหู 0
"พี่ ๆ ค้าบช่วยเลือกแอมป์ให้หน่อยค้าบ"