Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

รบกวนถามว่า มี amp ตัวไหนที่ไม่ปรับแต่งเสียงเลยไหมครับ

Nutty

19/11/2007 14:06:46
รบกวนถามว่า มี headphoneamp ตัวไหนที่ไม่ปรับแต่งเสียงไหมครับ
แบบว่า source มายังไง ส่งไปอยากนั้นเลยอ่ะครับ
ไม่เพิ่มเบส ไม่ปรับแต่งอะไรเลยอ่ะครับ
ผมอยากเอามาลองฟังพวก Acoustic หรือ Classic ดูอ่ะครับ ไม่ทราบว่าจะ work ไหม

ขอบคุณครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

19/11/2007 15:55:15

ไม่น่าจะมีครับ เพราะอย่างน้อยมักจะติดบุคลิกเสียงมาอย่างละนิดละหน่อย

แต่ก่อนมีแอมป์ของ Go-Vibe ครับ ที่ไม่เปลี่นแปลงบุคลิกเสียงเลย คือฟังไม่ออกระหว่างต่อแอมป์กับไม่ต่อแอมป์

แต่ตอนนี้อีตา norm เค้าเลิกทำแอมป์ตัวนี้ออกมาขายแล้วล่ะครับ 555
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"รบกวนถามว่า มี amp ตัวไหนที่ไม่ปรับแต่งเสียงเลยไหมครับ"