Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ขอคำแนะนำ วิธีการ ค้นหากระทู้ ในเวปบอร์ดจับฉ่าย

มือใหม่ครับ

18/11/2007 21:21:09
เนื่องจากมีบางกระทู้ที่เคยอ่าน ผ่านตาน่าสนใจ
แต่มันตกไปหลายหน้าแล้ว อยากอ่านหรือ กระทู้
ผมเล่น บอร์ดไม่ค่อยเก่ง รบกวนขอวิธีการ
ที่เพื่อนใช้ ค้นหากระทู้ด้วยครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

18/11/2007 22:03:39

5555

ต้องขออภัยจริงๆๆๆ มันไม่มีวิธีเสริชเลยคร้าบบบบ 55

ผมเคยพยายามหาวิธีเสริช แต่พลิกดูทั่วเว็บ ก็ไม่มีตรงไหนให้ปรับได้ครับ เลยต้องใช้วิธีนั่งกดไล่ทีละหน้า

ซึ่งเป็นอะไรที่บอบช้ำสุดๆๆๆๆๆ

ตอนนี้ผมเองก็เบื่อเว็บบอร์ดของ tarad จนพูดไม่ออกไปหมดแล้วครับ ยังไงเพื่อนๆ มาอ่านเจอก็พยายามทำใจไปก่อนจ้า 55

เดี๋ยวพรุ่งนี้เริ่มวันทำงาน ผมจะโทรคุยอีก เรื่องบอร์ดขัดข้องนี่ล่ะครับ 555
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

Boat

18/11/2007 23:41:25
ลองใช้ google ดูครับ เช่นต้องการหาคำว่า &dquot;ksc35&dquot;
ให้พิมพ์แบบนี้ลงในช่อง search ครับ

ksc35 site:www.munkonggadget.com

อาจจะดูยากหน่อย แต่ดีกว่าเปิดทีละหน้าแน่ๆ :D
หยิกหู 0
"ขอคำแนะนำ วิธีการ ค้นหากระทู้ ในเวปบอร์ดจับฉ่าย"