Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ถ้าเปรียบเทียบระหว่าง skullcrusherกับ k518dj

chane

18/11/2007 18:17:57
2ตัวนี้ตัวไหนให้เบสได้สะใจมากกว่ากันครับ ชอบเบสแบบ portrapro นะครับ 2 ตัวนี้ให้g[lดีกว่า portrapro ไหมครับ ขอบคุณมากครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

18/11/2007 21:53:54

เจ้า Skullcrusher มันให้เบสคนละแบบกับ 518 โดยสิ้นเชิงครับ

มันมีอุปกรณ์วิเศษใส่ถ่าน 1 ก้อน เวลาเปิดเพลง ถ้าอยากมันส์ก็เปิดไอ้อุปกรณ์เนี่ย

เท่านั้นเอง เบสมันเต้นดุ๊บๆๆ เด้งอยู่ข้างหูเลยครับ และไม่มีการบวม หรือกลบกลางแหลม โดยเด็ดขาด

มันเพิ่มเอฟเฟกซ์เบสช่วงลึกๆ และการขยับของจังหวะให้มันส์ขึ้นครับ

พูดแล้วเหมือนเวอร์ ต้องลองฟังเองจ้า 555
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"ถ้าเปรียบเทียบระหว่าง skullcrusherกับ k518dj"