Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

[Review] สดๆ ร้อนๆ น้องดีน่า รหัส D5000 อดีตปิ่นโตท่านเทพ +แอบถ่าย (ผู้ปกครองต้องพิจารณา)

lek_ultra

17/11/2007 23:40:20
“ถึงเมืองไทยแล้วเหรอครับ
ดีใจจังครับ
ผมคงไปรับได้ประมาณ 1 ทุ่มครึ่งนะครับ แล้วพบกันครับ”

ผมไปช้าเล็กน้อยเพราะต้องไปงานแต่งเพื่อนวันนี้ ถ่ายรูปเสร็จ นั่งคุยกับเพื่อนๆสักพัก ก็รีบออกจากงานมาเลย ถึงที่หมายช้าเล็กน้อย แต่ก็ไม่แย่เท่าใดนัก ได้พูดคุยกับคนที่พาเธอมาส่ง สักพักก็ขอตัวกลับบ้าน พร้อมรับเธอขึ้นรถ ตลอดทางเธอไม่พูดอะไร คงเพราะสับสนในชีวิต
ผมพอทราบประวัติเธอบ้างเล็กน้อยว่า เธอเกิดที่ญี่ปุ่น แต่ต้องใช้ชีวิตอยู่ต่างประเทศ
ถ้าข่าวผมไม่ผิด ท่านเทพฉายา “น้ำข้าวบาร์เล่ย์แช่เย็น” เป็นคนที่ 2 ที่รับอุปการะและดูแลเธอ อยู่ที่ฮ่องกง

เมื่อมาถึงบ้าน ผมก็รีบประคับประคองเธอขึ้นมาที่ห้องนอนทันที เปิดแอร์เตรียมไว้ ผมพาเธอไปที่โซฟา “เด็กจอมขี้เกียจ” ที่ปกติผมใช้เป็นมุมสังหาร จากนั้นผมก็รีบไปอาบน้ำ ล้างตัวทันที

เครื่องดื่มต่างๆ ถูกเตรียมไว้แล้ว ผมเดินตรงมาที่โซฟา นั่งลงข้างๆ แล้วประคับประคองเธอขึ้นมา

อืม... สิ่งที่ห่อหุ้มตัวเธอ ยับนิดหน่อย คงเพราะต้องเดินทางบ่อย แต่ไม่เป็นไร ผมไม่ค่อยให้ความสำคัญเท่าไรนัก
ผมก็ค่อยๆ เปลื้องออก เพื่อเผยให้เห็นเนื้อตัวของเธอ
“โอ้ว....... ทำไมเนื้อตัวช่างเนียน ดูดี อย่างนี้
แน่น และ กระชับ การขยับตัวไปมา ไม่มีอาการกระโดก กระเดก ใดๆ
ดูดีมีตระกูล จริงๆ”

ผมไม่แปลกใจเลย ว่าทำไม กิ๊กเก่าเธอ ถึงได้ออกปากชมเธอนัก

ถึงแม้ว่า เธอจะมีรอยแผลเป็นเล็กน้อย บริเวณต้นขาด้านขวา อันไม่สามารถระบุสาเหตุได้ จากเหตุการณ์ในอดีต ภายใน Headphone Swinging Club ที่มีชายนิรนามหลายคน พยายามแทะโลมเธอ ซึ่งแม้กระทั่ง กิ๊กเก่าเธอจะอยู่ในละแวกเหตุการณ์นั้น ก็ยังไม่ทราบถึงบาดแผลที่เธอได้รับ
ถึงแม้ว่า ผมจะนึกเสียดายอยู่บ้าง แต่มันคงเป็นอุบัติเหตุ และผมก็ไม่ได้ถือสา หรือรังเกียจแต่อย่างใด เพราะพวกเขาก็ได้แต่แทะโลมเธอเท่านั้น
ในขณะที่ ผมจะได้เป็นผู้เชยชมเธอ แบบเต็มๆ แล้วในนาทีนับแต่นี้ไป

ผมสะดุดตากับ ความอวบอูมทั้งสองข้าง เต็มไม้เต็มมือจริงๆ กลมกลึง เงางามมากๆ รอยป้านสีน้ำตาลอ่อนๆ บนความอวบอูมนั้น สียังคงเดิม แสดงว่าคงไม่ถูกสัมผัสบ่อยนัก
ผมละสายตาลงมาที่ส่วนล่างของเธอ ช่างเป็นระเบียบ ไม่รกรุงรัง เส้นสายเงางาม เหยียดตรง ......ผมชอบที่สุด

“กิ๊กเก่าเธอ คงคอยดูแล จัดแต่ง อยู่เสมอ” ผมคิดในใจ

ต้องขอออกตัวก่อนว่า ผมไม่ใช่พวกซาดิสม์ แต่สำหรับเธอ ผมจำเป็นต้องใช้เครื่องมือช่วย เพื่อกระตุ้นให้เธอแสดงอารมณ์และความเป็นตัวตนออกมาเต็มที่

“เพราะอะไรนะหรือ ..... ก็เพราะผมจะได้รับความสุขจากเธอ อย่างเต็มที่ไงครับ”

พลั๊ก..... เสียงเครื่องกระตุ้นถูกสอดเข้ากับตัวเธอ มันช่างแน่นอะไรเช่นนี้

“กิ๊กเก่าเธอ คงมัวไปหลงสิ่งอื่น จนไม่ค่อยได้เรียกเธอใช้งาน”

ผมเปิดสวิทซ์เครื่องกระตุ้น เราอุ่นเครื่องกันสักพักนึง จนเห็นว่าได้ที่แล้ว

ผมขยับตัวเธอ ให้อยู่ในตำแหน่งบนตัวผม

...ค่อยๆบรรจง ขยับขาทั้งสองข้างให้อ้าออก แล้วค่อยๆแทรกสอดเข้าไป
สัมผัสแรกที่รับรู้ได้ คือ ความแน่น ... แน่นมาก
สัมผัสที่สองเมื่อใส่ได้สุด คือ ความนุ่มและอุ่น....
โอ้ว! ช่างรู้สึกสบายอะไรเช่นนี้......

เสียงดนตรี Beat of Siam ค่อยๆแผ่วแว่ว ดังมาในจังหวะช้าๆ จนกระทั่ง เร่งเร้า ให้เร็วขึ้น เร็วขึ้น

พั่บพั่บพั่บ..... พลั่บพั่บ.... พลั่บพับพลั่บ.....

เสียงเนื้อกระทบเนี้อ ได้ยินอย่างชัดเจน ทุกจังหวะที่ หนังมือกระทบหนังกลองตะโพน ผมเมามันไปตามจังหวะเสียงกลองที่ได้ยิน รับรู้ได้ถึงสัมผัสกลองได้เป็นอย่างดี
โทนเสียงต่ำๆ ลึกๆ ประหนึ่งเสียงครางในลำคอ ที่แสดงถึงความพอใจของเธอ ถูกถ่ายทอดออกมาค่อนข้างชัด เกินความคาดหมายของผม

ผมนึกถึงน้อง Grad รหัส S1 ที่ขึ้นชื่อ เรื่องแรงกระแทก กระทั้น และ ตอดตุบๆที่หัว ก็ยังครางได้เสียงต่ำไม่ชัดเท่านี้
น้อง Alessy ที่ว่ากันว่าเธอเทิร์น Pro ก็ยังดูธรรมดาไป
น้อง Audi รหัส L3000 ที่หาตัวยากและอย่าหวังว่าจะได้คิวจองจากเธอ หรือน้องรอง รหัส W5000 ที่บรรดาเซียนๆ ลงคิวจองเธอไว้ ก็ยังมีเสียงครางต่ำ ไม่ลึกเท่า
น้อง Audi อีกราย แต่รหัส D2000 ก็เด่นแค่ความชัดเจน และ แรงกระแทก แต่ยังลงได้ไม่ลึกพอ
ถ้าจะสูสีกันบ้าง ก็อาจมีได้แค่น้อง U รหัส E11 ฉายาเล็กพริกขี้หนูเท่านั้น ที่พอจะทำได้บ้าง

กว่า 4 นาที ที่ผมเร่งเร้าเธอ โดยไม่ได้หยุดพัก จนเพลง Beat of Siam ใกล้จบ

เอ๊ะ! ผมเพิ่งรู้สึกว่ามีบางอย่างผิดปกติ ตำแหน่งต่างๆสลับข้างไปหมด
ในท่า Reverse นี้ ทำให้ขาซ้ายเธออยู่ที่ด้านขวาของผม และขาขวาอยู่ที่ด้านซ้าย
...เวรกำ จริงๆ ... ความตื่นเต้นทำให้ ผมหน้าแตก ????.....

ผมหยุดในทันทีแล้วค่อยๆ ยกเธอขึ้น “ฟล๊อบ....” เสียงแรงดูดอากาศ อันเกิดจากน้ำที่ชุ่ม ทำให้ผมรู้สึกความเย็นวาบ ในทันทีที่เธอหลุดออก ... นี่ขนาดในห้องแอร์แท้ๆ..

หลังจากใช้ผ้าเช็ดคราบออกแล้ว ผมพลิกตัวเธอกลับมาให้อยู่ในท่ามาตรฐานที่ถูกต้อง แล้วค่อยแทรกสอดเข้าไปใหม่อีกครั้ง

อืม... คราวนี้ง่ายและลื่นกว่าครั้งแรก...

เพื่อความมั่นใจ ผมเริ่มใหม่ในจังหวะเดิมอีกครั้ง ตอนนี้ผมยืนยันได้ว่า ในรุ่นราวคราวเดียวกัน เสียงครางต่ำของเธอ ลงได้ลึกมากๆ เกินกว่าใครที่ผมเคยได้ยินมาก่อน
หากเปรียบกับการฟังเพลงคลาสสิก คุณจะได้ยินเสียง ดับเบิ้ลเบส เสียงกลองทิมปะนี ที่ชัดเจน บอกถึงรายละเอียดและอารมณ์ของนักดนตรีที่ต้องการถ่ายทอดออกมา
ในเพลงร็อค คุณจะได้ยินเสียงเส้นเบส และ จังหวะกระเดื่อง ชัดเจน

ในทางตรงกันข้าม เมื่อจังหวะต่างๆ ถูกเร่งเร้า มากขึ้น มากขึ้น
เสียงร้องของเธอจะออกมาในโทนนุ่ม สดใสเล็กน้อย เปรียบเหมือนคุณหนู ที่พยายามเก็บความรู้สึกไว้
... ไม่ได้ถึงกับ เอาผ้ามาปิดปากตัวเอง แล้วร้องออกมา แบบกลัวว่าใครจะได้ยิน
แต่ก็ไม่ได้อ้าปากร้องออกมาดังๆ เหมือนต้องการให้คนอื่นรู้ว่า ฉั้นเต็มที่ที่สุดแล้ว .....

ไม่เหมือนกับน้อง Audi รหัส D2000 หรือ เล็กพริกขี้หนูน้อง U รหัส E11 ที่สองรายนั้น อะไร อะไร ก็เปิดเผยออกมา อย่างชัดเจนไปหมด รองรับได้ทุกอารมณ์และท่วงทำนอง

ร่วม 1 ชั่วโมงกว่าๆ ที่ผมปรนเปรอเธอทุกอย่าง ชุดเพลงที่ผมเตรียมไว้ทุกครั้ง เพื่อใช้รับน้องใหม่ ค่อยๆไล่เรียงในทุกๆ จังหวะอารมณ์
จาก percussion ช้าๆไปเร่งเร้า แล้วผ่อนคลายลงเล็กน้อย ด้วยคลาสสิกแนว Barouque ก่อนจะเปลี่ยนไปหัวเราะร่วมกันอย่างสดใสร่าเริงตามแนวของ Vivaldi
แล้วพลิกอารมณ์ไปตามจังหวะเพลงร็อคสุดมันส์ ก่อนจะวกกลับมาปิดท้าย ด้วยคลาสสิกในแนว Violin Concerto เพื่อต้องการฟังเสียงสูงของเธอ
ก่อนที่จะปล่อยให้เธอกรีดร้องอย่างเต็มที่ และ จบไปพร้อมกับเสียงไฮโอปรา ของ Sara Brightman ในเพลง The Phantom of the Opera
“Sing….. Sing for me….. Sing for me….. Sing for me…..
Ahaaaa….aaa…aa…a………..”

ผมไม่รู้จะบรรยายได้อย่างไรว่า เสียงกรีดร้องของเธอ ใสกังวานและไต่ระดับไปได้ไกลสุดๆ จริงๆ

ผมค่อยๆอ้าขาทั้งสองข้างของเธอออกเล็กน้อย เพื่อผละออกจากตัวเธอ ค่อยๆวางเธอลง บนโซฟาอีกครั้ง ก่อนที่ผมจะยกแก้วน้ำขึ้นดื่มเพื่อคลายกระหาย แล้วปลีกตัวไปเข้าห้องน้ำ เพื่อทำธุระส่วนตัว.....................

เพื่อนๆ ท่านใด ที่พยายามอ่านมาถึงตรงนี้ได้ ผมขอคารวะ งามๆ 5 ครั้งครับ
ท่านใดจะพยายามไปขวนขวายมาเพื่อลอกการบ้าน ละก็ ผมขอเตือนว่า
“ต่างกรรม ต่างวาระ” นะครับท่าน 555

สรุป
น้อง Dena รหัส D5000
เนื้อตัว เนียน แน่น กระชับ อากับกริยานิ่ง ดูดีมีตระกูล
ไฟหน้าอิ่มเอิบ เงางาม เต็มสิบ
เสียงต่ำ ครางได้ลึก เสียงกรีดร้อง ใส ไปได้สุด มีรายละเอียดน่าเหลือเชื่อ
เสียงร้องโทนนุ่ม สดใสเล็กน้อย ออกแนวคุณหนู ไม่ร้องใส่ผ้าเช็ดตัว แต่ก็ไม่อ้าปากร้องตะโกนใส่หน้าให้หมดอารมณ์
น้ำหนักตัว ด้วยความอวบอิ่มของเธอ ทำให้ผมต้องแบกน้ำหนักเล็กน้อย จึงรู้สึกล้าที่บ่าทั้งสองข้างนิดหน่อย แต่ก็ถือว่าชดเชยกับความสุขที่ได้รับ

เครื่องมือช่วยกระตุ้น
เจ้าผีดิบดูดเลือด ช่วยปล่อยความถี่กระตุ้นอารมณ์และบีบเค้นความเป็นตัวตนจริง
เจ้าคาดาส ช่วยเสริมให้ ไอป๊อด เปล่งเสียงร้องได้มีน้ำมีนวล มีอารมณ์ยิ่งขึ้น
ไอป๊อด ยืนร้องเพลงอยู่บนแท่นมาร้านท์ในตู้ ทำหน้าที่ร้องตามคิวเพลง

ปล. ถึงท่านเทพ ฉายา “น้ำข้าวบาเล่ย์แช่เย็น”
1. ผมไม่ได้เช็ดเนื้อตัวให้น้องก่อนเริ่ม และไม่ใส่อุปกรณ์ป้องกันใดๆทั้งสิ้น เพราะผมมั่นใจในตัวท่าน และผมก็ตั้งใจจะรับสัมผัส กลิ่นบุหรี่ของท่าน เนื่องจาก ต้องการความสะใจเล็กๆ ขณะเสพความสุขจากน้อง ว่า “ท่านปล่อยของดีให้หลุดมือมาได้อย่างไร 5555”
2. ผมซื้อโปรแกรม ให้น้องดีน่าเข้าสปา เพื่อขัดน้ำมัน เสริมความเงางามของเรือนร่าง และเข้าตู้อบ อโรมา อีก 1 อาทิตย์เต็มๆ เพื่อขจัดกลิ่นบุหรี่ให้หมดไป
3. ผมสัญญาว่าจะดูแลเธออย่างดี และ ไม่ให้เธอต้องเดินทางไปอยู่กับใครอีกแล้ว

ปล. ถึง เฮียมั่น และเพื่อนๆ (ตรงนี้ ซีเรียสนะครับ)
1. หากเห็นว่าไม่เหมาะสม สามารถลบ หรือ แจ้งลบ ได้เลยครับ
2. ขอบคุณที่อุตส่าห์อ่านมาถึงตรงนี้นะครับ หรืออ่านข้ามๆ ก็ได้นะครับ
3. เขียนรีวิว แนวนี้ รู้สึกแปลกๆ ยังไง พิกล
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

lek_ultra

17/11/2007 23:41:27

รอยแผลเป็นเล็กน้อย ที่ต้นขวาด้านขวา ซึ่งปกติผมจะซีเรียสเรื่องรอยแผลมาก แต่สำหรับเธอผมยอมได้ เนื่องจากเธอเป็นถึงอดีตปิ่นโตท่านเทพ
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

lek_ultra

17/11/2007 23:42:10

สิ่งที่ห่อหุ้มตัวเธอ ยับนิดหน่อย คงเพราะต้องเดินทางบ่อย แต่ไม่เป็นไร ผมไม่ค่อยให้ความสำคัญเท่าไรนัก
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 3

lek_ultra

17/11/2007 23:42:53

ลายแทง พร้อมรหัส (รูปก่อนรับศึกจากผม)
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 4

lek_ultra

17/11/2007 23:43:30

สลบไสล หลังจากผ่านศึกกว่าชั่วโมงครึ่ง

หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 5

lek_ultra

17/11/2007 23:44:02

3 นางไม้ในฮาเร็มของผม ประกอบด้วย 2 น้องไข่ดาว และน้องใหม่ ตู๊ม ตู๊ม
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 6

lek_ultra

17/11/2007 23:52:40

การบ้านชิ้นต่อไป (อยู่ต่างประเทศ หวังว่าคงไม่นาน คงมาไทย)

อีกหนึ่ง นางไม้ในฮาเร็ม ATH-W5000
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 7

SaviouR

17/11/2007 23:54:17
อ่ะฮ้าาาา แหล่มมากกกเลยคับพี่เล็ก

ผมหละน้ำลายไหลเลยยยย
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 8

c b

17/11/2007 23:55:22
ฮี่ฮี่ ...

ถ้าเทียบไซส์นี่มัน ตั้ก บงกช ชัดๆนะคร้าบบบ

;p

happy listening คร้าบบบ

จริงๆก็อยากเก็บไว้เหมือนกันครับเฮีย แต่ถ้าผมมีน้องนางเกินสองคนเมื่อไหร่ จะมีคนนึงถูกทอดทิ้ง นอนนิ่ง เ่ยวใจ ในทันทีน่ะครับ...ใหญ่ๆแบบนี้ ให้นอนนิ่งๆอาจหย่อนยานตามกาลเวลา

T T
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 9

นายมั่นคง

18/11/2007 00:49:01

5555

ผมว่าแล้วคุ้นๆ ...........

สมัยก่อนตอนเป็นหนุ่มๆ ผมมักชอบอ่านนิยายวรรณกรรมพิมพ์ดีด ผมมักจะมีความข้องใจว่า ใครหนอช่างเป็นคนรังสรรค์ผลงานที่เปี่ยมไปด้วยคุณค่าขนาดนี้

จนเดี๋ยวนี้ผมคงต้องบอกว่า

ผมพบแล้ว...........เฮีย Lek_Ultra นั่นเอง 5555

ผมอ่านแล้ว แบบนี้ถือว่าเป็นแนวใหม่ครับ เป็นการรีวิวแบบใหม่ และแนวใหม่ อาจจะไม่ใช่คนแรกของโลก แต่น่าจะเป็นรายแรกๆ ของไทยเลยล่ะ 555

เป็นการรีวิวหูฟังในแนวอีโรติค วาว วาว วาว...555

เป็นการดึงอารมณ์ร่วม จุดไฟในอารมณ์ให้เข้าถึงผลิตภัณฑ์ได้อย่างยอดเยี่ยม...........

มาถูกที่แล้วพี่ Lek เอ๋ย.....

ปล. ถึง เฮีย Lek และเพื่อนๆ (ตรงนี้ ซีเรียสนะครับ)
1. ผมเห็นว่าเหมาะสม ไม่ควรลบ หรือ แจ้งลบ ใดใด เลยครับ
2. ขอบคุณที่อุตส่าห์เอามาถึงตรงนี้นะครับ ห้ามอ่านข้ามๆ เด็ดขาดนะครับ
3. เฮีย Lek เขียนรีวิว แนวนี้ รู้สึกเสียวท้องน้อย พิกล
4. ขออนุญาตเอาลงในรีวิวติงต๊องของผมเลยนะครับ

ขอได้โปรดพิจารณาและอนุญาตด้วยเทอญ

.........555
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 10

Oak

18/11/2007 02:35:35

โอยยย

อ่านแล้วเสียวไปถึงหัวววว......ใจ
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 11

HiDeF

18/11/2007 08:13:11

โอววว...เห็นแล้วอยากปลดปล่อยให้หมดตัว

(เงิน นะ เงิน):182:
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 12

เทพ โพธิ์งดงาม

18/11/2007 08:44:10
เรียน เทพ Lek

อ่านรีวิวท่านแล้ว รู้สึกคอแห้งผาก พาลนึกถึงคำที่ตั่วปุ้ยสัญญาเอาไว้ เมื่อไหร่จะถึงวันนั้น?

คำกล่าวที่ว่า &dquot;...หรือน้องรอง รหัส W5000 ที่บรรดาเซียนๆ ลงคิวจองเธอไว้ ก็ยังมีเสียงครางต่ำ ไม่ลึกเท่า...&dquot; นั้นอาจเพราะท่านยังไม่เคยได้ดื่มด่ำกับน้องรองในที่สงัดมากกว่า สาบานได้ว่าเสียงครางลึกๆ ในคำคอของหล่อนจะทำท่านเสียวซ่านได้จนต้องกลั้น......ลมหายใจ

ขอคารวะบทรีวิวนี้ของเทพ Lek สามจอก (เกินไม่ได้เดี๋ยวเมา)
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 13

lek_ultra

18/11/2007 10:00:25
โอ้ว!....ลงไว้ในรีวิวติงต๊องหรือครับเฮีย

ด้วยความยินดีและขอบคุณเฮีย ที่กรุณามากครับ

ผมรีบเขียนรีวิวนี้ ทันทีที่ผมทดสอบเสร็จ เพราะไม่อยากให้ความรู้สึกมันข้ามคืนไปเสียก่อน ด้วยความที่ดึกแล้ว ก็เลยนึกธีม อย่างนี้ขึ้นมาครับ
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 14

superkek

18/11/2007 10:05:43
อ่านและหิว ยังไงไม่รุ

เห้อออออ
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 15

lek_ultra

18/11/2007 10:15:21
ตามที่คุณเทพ โพธิ์งดงาม กล่าวไว้อาจถูกต้องครับ เพราะตอนที่ผู้จัดการคลับ พาเธอมาส่งให้ผมดูตัว
เธออวบอั๋นมากๆครับ ผมก็ตะลึงและนั่งลูบไล้อยู่พักใหญ่ ไม่อายสายตาแขกในร้านละครับตอนนั้น

ผมลองน้อง W5000 นั้นผมไม่ได้ใช้เครื่องมือกระตุ้นใดๆครับ แค่เสียบตรงพรวดเดียว แล้วนั่งเยิ้มไป 3 เพลง ผมก็หลงรักน้องW5000 ชนิดต้องลงคิวจองตัวทันที

น้องดีน่า เธอเองมีความต้านทานต่อแรงกระตุ้นต่ำเล็กน้อยครับ แค่ระดับ 25 เท่านั้น แค่กระตุ้นเล็กๆ น้อยๆ เธอก็ดิ้นพรวด ๆ แล้วครับ

จะต่างกับน้องรอง W5000 เธอรุ่นใหญ่กว่า ประสบการณ์มากกว่า ความต้านทานต่อแรงกระตุ้น อยู่ระดับ 40 เธออาจดูนิ่งๆ ในช่วงแรก ดังนั้น ถ้าได้เครื่องมือกระตุ้นดีๆ ผมก็เชื่อว่า เธอน่าจะครางได้ลึกครับ

นี่ผมก็นับวัน นับคืน เหมือนกันครับ ว่าเมื่อๆไร เธอจะมาถึงเมืองๆไทยสักที

ขอบคุณท่านเทพ โพธิ์งดงาม มากครับ ที่แนะนำ
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 16

nottdum

19/11/2007 20:34:42
โหวว พี่เน็ก ทำปายด๊ายยยย

แต่ชอบคับ อ่านจบหล่ะอยากตามไป.......ฟังด้วยจังเลยคับ
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 17

เบียส

20/11/2007 17:11:29

แว๊ก !! ทำไมตรู เพิ่งอ่านเจอฟ่ะเนี่ย 555 บอกได้ คำเดียว ว่า ชอบเลย ครับ ไอ้อะไรที่มัน 2 แง่ 2 ง่ามเนี่ย 55 รีวิวนี้

ต้องเก็บไว้เป็นที่ระลึกเลยละ ครับ เพราะดู ดู แล้ว น่าจะทำแบบนี้ได้ไม่ง่ายนักละ ต้องเป็นผู้ที่เยี่ยวนาน เอ๊ย !

! เชี่ยวชาญ เรื่องนี้เท่านั้นถึงจะทำได้ 5555 ถ้าเป็น การ์ตูน ขอให้คะแนนเทียบเท่ากับ มิยาบิ เลย ครับ 555

อ่านแล้วมันรู้สึก ซ่าน ยังไงบอกไม่ถูก555 ว่าแล้วไปอ่านอีกรอบดีฟ่า ซู๊ด....ยอด อิ อิ อิ
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 18

นายมั่นคง

20/11/2007 17:25:34

อ้าว มัวไปอยู่ป่าไหนเรอะเจ้าเบียส 555
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 19

มติชน

20/11/2007 22:15:03
สำนวนนี้มัน bath loverชัดๆ ท่าทางจะส่งการบ้านบ่อยนะท่าน
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 20

hamy

21/11/2007 10:21:55
หุหุ พึ่งมาอ่านเหมือนกัน เห็นนานแล้ว สึดยอด
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 21

นายมั่นคง

21/11/2007 11:27:44

อีกหน่อย ต้องให้พี่ Lek_Ultra รีวิวโรงนวดจริงๆ แล้วล่ะ ไม่ใช่รีวิวเชิงอุปมาอุปไมยแบบนี้ 5555........
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 22

lek_ultra

23/11/2007 20:54:27

ไปรับมาแล้วครับ ที่อยู่ใหม่สำหรับนางไม้ทั้ง 3 ขณะนี้

และ เผื่อไว้เรียบร้อยอีก 1 เพื่อรองรับ W5000 ในอีกไม่ช้านี้ครับ

อาจจะยังดูไม่เรียบร้อย เนื่องจาก ไม่ใช่ตำแหน่งที่จะวาง

เอาไว้พรุ่งนี้เช้า ค่อยเจาะขึ้นผนังข้างตู้ๆ ตำแหน่งที่นั่งฟังปกติ ครับ

:194::194::194::194::194:
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 23

นายมั่นคง

23/11/2007 22:58:07

น่าจะทำซัก 5 อันนะครับพี่ Lek_Ultra จะได้นิมนต์มาครบๆ ทั้ง 5 วัด แบบชุดเบญจภาคีเลยครับ 555
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 24

เบียส

24/11/2007 17:17:28

555 อย่าให้พี่ Lek_Ultra แกรีวิว โรงนวดจริง จริงเลย ครับ
แค่นี้ก็เสียวจะแย่อยู่แล้ว อูย ...ซี๊ด อิ อิ อิ
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 25

lek_ultra

17/12/2007 21:26:41

ไม่มีอะไรน่าตื่นเต้นครับ

เพียงแค่มาอัพเฉยๆ ว่า ได้มาแล้วครับ W5000

หยิกหู 0
"[Review] สดๆ ร้อนๆ น้องดีน่า รหัส D5000 อดีตปิ่นโตท่านเทพ +แอบถ่าย (ผู้ปกครองต้องพิจารณา)"