Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ไอ้เจ้า skullcandy inear นี่ดีไหม

ไม่ประสงค์จะออกตังค์

17/11/2007 15:23:35
ไอ้ที่คล้ายๆ rapter น่ะ เทียบกับx3 ,akg 324p ตัวไหนน่าสนครับหา inear ฟังกว้างๆอยู่ ตั่งแต่ susan wong ยัน dream theater เลยเฮีย
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

17/11/2007 15:39:03

555

เดี๋ยวพรุ่งนี้จะมาเล่าให้ฟังครับ เมื่ออาทิตย์ก่อนโน้น ผมเคยลองฟังไปกระจึ๋งเดียวเอง 555 จำได้ว่าไม่เลวเลยล่ะครับ

และอีกอย่างหน้าตาดันมาเหมือนกับเจ้า Raptor ซะอีก เพียงแต่บอดี้มีหลายสีให้เลือกมากกว่า

ส่วนรุ่นใหญ่ Full Matal Jacket นั้นผมก็ฟังไปปิ๊ดเดียวเหมือนกัน เดี่ยวจะรวบรวมแล้วมาบอกกันครับ

ในชุดนี้ skullcandy มีหลายตัวที่โดดเด่นเหมือนกัน แต่บางตัวก็เฉยๆ ครับ คือไม่บวกไม่ลบ แต่ดีไซน์ต้องบอกว่า ล้ำจินตนาการไปพอควรครับ........555

มาเล่าแน่ๆ จ้า.........555
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"ไอ้เจ้า skullcandy inear นี่ดีไหม"