Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

หู No Name กับ โฟมส้มของ Raptor

ar-aong

26/01/2007 10:14:05
ไม่ทราบว่าจะใส่กันได้หรือปล่าวครับ ถ้าได้เสียงจะดีขึ้นมั๊ย(เบสจะมามั๊ย)

หูไร้นามอันนี้ที่ว่าไม่ค่อยมีเบสนี่ แนวเสียงเดียวกับ Senn MX500 รึปล่าวครับ
(เน้นใส ไม่เน้นเบส)

อ้อ สุดท้าย อยากให้ เวบบอร์ด จับฉ่าย มีช่องสำหรับค้นหาด้วยครับ จะได้หาข้อ
มูลเก่า ๆ ได้ง่าย ไม่ต้องตั้งกระทู้ใหม่ ซ้ำ ๆ หรือเปิดย้อนหาหน้าเก่าทุกหน้า(หากันตาปลิ้นตาเหลือก)

ลองค้นในช่องค้นหาของหน้า homepage แล้ว แต่มันหาให้แค่หน้าสินค้าอ่ะ ไม่ใช่ในบอร์ด
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

อ้นพัทยา

20/08/2021 18:43:34
เป็นยังไงบ้างครับ ใส่ด้วยกันได้ไหม เผื่อเพื่อน ๆ ในนี้อยากรู้
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"หู No Name กับ โฟมส้มของ Raptor"