Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

อยากถามเรื่องสายเพิ่มโอห์มใช้กะpk2

aouja25

27/10/2007 00:02:28
อยากถามเรื่องสายเพิ่มโอห์มใช้กะpk2 ที่ร้านมีขายไหมครับ ราคาเท่าไหร่ เห็นในแทฟบอกต้องสั่งจากพี่หมูหวาน แล้วราคาเท่าไหร่หรอครับ(ปล.พอดีเพิ่งถอยthe pigมาและเห็นมีคนพูดถึงสายเพิ่มโอห์ม) เอ่อ ถามต่ออีกหน่อยแล้วจาได้เบสเพิ่มขึ้นมาอีกเยอะป่ะครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

27/10/2007 09:38:59

ไว้ผมจะถามหมูหวานให้ครับ มันบอกให้ผมฟังแล้วล่ะ แต่ผมดันลืมถามไปว่าราคาเท่าไหร่ครับ 555

ไว้จะเอามาบรรจุไว้ในรายการสินค้าในเว็บเลยครับ เพราะเจ้าสายนี้ คนเริ่มหาหลายคนแล้วล่ะ

555
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"อยากถามเรื่องสายเพิ่มโอห์มใช้กะpk2"