Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

PK2 ล๊อตเก่ากับใหม่ ต่างกันยังไงบ้างครับ

K PK

22/10/2007 21:32:59
แล้วล๊อตใหม่ สายจะแข็งอีกมั้ยครับ

วานผู้รู้ด้วยครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

22/10/2007 22:31:51

ล็อตเก่ากับล็อตใหม่ ต่างกันที่กล่องครับ กล่องเท่านั้นที่ผิดแผกไปจากเดิม

ดั้งเดิมเลยกล่องจะเป็นกระดาษสีน้ำตาล ตอนนี้เปลี่ยนมาเป้นสีขาว กล่องไม้สีเงินๆ และมีลวดลายปั๊มเงินเงางามครับ

สายก็มีให้เลือกทั้งแบบตัว J และ สาย Y จ้า แต่ล็อตหลังๆ นี่ผมเอามาแต่สาย Y ล้วนๆ ครับ 555

เรื่องสายแข็งนั้น คงต้องแล้วแต่คนใช้อีกด้วยจ้า ถ้าใครที่เป้นคนที่ใช้งานนอกบ้านบ่อย และชุ่มไปด้วยเหงื่อ สายก็มีหวังกลับบ้านเก่าเหมือนกันครับ 555

แต่ถ้าให้เทียบกับสายของ Sony ผมว่าเจ้า YUIN ยังทนทานกว่าแยะนา.............555

.
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"PK2 ล๊อตเก่ากับใหม่ ต่างกันยังไงบ้างครับ"