Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

pune

22/10/2007 21:06:42
ตอนเเรกผมฟังเพลงอยู่ เเล้วผมจะกดเปลี่ยนมาเป้นหยุด ผใจกดไปดูหนัง ปารกฏว่ามันค้างอะคับ กดไรไม่ได้เลย เเล้วไฟก็ค่อยหรี่ลงเรื่อย กดอะไรก็ไม่ได้ ล๊อดปุ่มก็ไม่ได้ เเล้วอยู่เครื่องก็ดับไปอัตโนมัติ ใครรู้ว่ามันเปนไรเเล้ววิธีเเก้ยังไงบ้างอะคับ บอกผมมั่งสิคับ ผมรักเจ้าลูกชายของผมมาก หาวิธีเเก้ให้หน่อยคับ
อ๋อเเล้วก็เวลาเสียบมันขึ้นโชวืว่าต่อเเฟลชไดร์ฟอยู๋ เเต่ตัวเครื่องปกติถ้าเราไม่เปิดเครื่องจะเป็นการชาร์ตเเบตเเต่นี่ไม่ขึ้นอะไลยคับ หน้าจอดำสนิทเลยคร้าบ ..ใครรู้ช่วยบอกด้วยนะคับ...ได้โปรด p_plasterz@hotmail.com

ผมไปซื้อที่ร้านเฮียมาคบ ซื้อมาวันที่ 19/9/50คับ มันเปนไรบอกผมด้วยนะคับ พี่พี่สุดหล่อ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

22/10/2007 15:26:50

ผมตอบให้ทางเมล์ไปแล้วจ้า 555

พรุ่งนี้รอเจ้า XIII มาบอกครับ หรือไม่ผมจะให้เค้าโทรหานะ 555
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"ช่วย M6 ผมด้วยคับ"