Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

T30

22/10/2007 08:29:02
สวัสดีครับ เฮียมั่นคง

T30 นี่ ฟัง กับ Grado รุ่นไหนดีครับ ?
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

เบียส

22/10/2007 11:22:48

จริง จริง แล้ว จะเริ่ม จาก SR 60 ก็คงจะไม่แปลก ครับ แต่ต้องถามตัวเองก่อน ครับ ว่าเราฟังเพลงแบบไหน

เพื่อเป็นข้อมูลในการตัดสินใจเลือกเล่น ครับ เรียกว่าถามตัวเองก่อน ครับ ว่า ชอบแนวไหนนั่นเอง เจ้าT

30 มันก็เหมาะกับหูฟังทุกรุ่นนั่นแหละ ครับ

แต่หูฟังแต่ละตัวมันก็มีสไตล์ แตกต่างกันไป แม้กระทั่ง ยี่ห้อเดียวกันก็ยังให้เสียงที่แตกต่างกัน ครับ ฉะนั้น

เมื่อตอบตัวเองได้แล้ว ก็ค่อยมาหาหูฟังกันเลย ครับ

แต่ถ้าสะดวก แวะมาที่ร้านได้ ครับเดี๋ยว เราจะมาหาหูฟังตัวโปรดด้วยกันดีไม๊ อิ อิ อิ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"T30 ครับ"