Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ในที่สุดก็ได้มา...อิอิ

asphere

19/10/2007 21:27:19
พยายามอยู่นานกว่าจะได้มาในที่สุดก็ได้มา สั่งมาจาก Dealer ใน Hong Kong เพราะตอนแรกจะสั่งจาก UE ดดยตรงพอจะสั่งดันไม่มีให้เลือกประเทศไทยซะงั้น งงจริงๆ ปะกี้ไปจะ Register ก็ไม่มีประเทศไทยอีก อะไรจะขนาดนั้น ตอนแรก Dealer ทางฮ่องกงก็บอก่าสีแดงหมดเหมือนกัน แต่ก็ไปหามาจนได้ ไม่รู้อันนี้ Package เก่าหรือใหม่ แล้วปรกติมันมีของปลอมหรือเปล่าครับ? หรือผมคิดมากไปเองหว่า ยังไงก็สั่งจาก Dealer ของ UE ละนะ เดียวพอ Nano สีแดงมาเข้าคู่กัน กะว่าจะไปถอย The Pig มาจับคู่กันไปด้วย อิอิ

ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

AsPHERE

19/10/2007 16:18:12
สั่งตรงมาจาก Dealer ของ UE แหละครับ แต่เป็นภาคพื้น Asia เพราะเห็นในเว็บ UE ว่ามันมี Dealer อะไรมั่ง เห็นอันนี้มัน Asia เลยลองติดต่อดู ตอนแรกบอกมี 3 สียกเว้นแดง เลยตอนแรกนึกว่าแย่แล้ว แต่บอกว่าอยากได้จริงๆ ให้ช่วยหาให้หน่อย ในที่สุดก็ได้มา

ตอนนี้กำลัง Burn หูฟังเลย อิอิ ลองฟังผ่านเครื่องที่มี X-fi Elite Pro กับผ่าน Notebook เสียงคนละเรื่องเลย ตัว X-fi เสียงเพราะสุดๆ เบสหนักสะใจ เสียงไม่ถึงกับใสมากแต่ก็ใสกว่าที่คิดไว้ ต้องพยายาม Burn ให้ได้ 200 ชม. อิอิ
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

นายมั่นคง

19/10/2007 22:32:18

เย้...สั่งจากตรงไหนล่ะเนี่ย บอกผมมั่งซิ 555

เผื่อจะได้หายี่ห้ออื่นๆ และของแปลกๆ มาเพิ่มในร้านน่ะครับ ผมล่ะชอบจังเลย ร้านที่หาของแปลกๆ หรือยากๆ ได้น่ะ

อย่างเจ้าคนที่ขาย ksc35 ให้ผม นี่ก็โคตรฝีมือคนหนึ่งจริงๆ มันดันหาให้ผมได้คนเดียวมาเป็นเวลาปีกว่าๆๆๆ 555

555
หยิกหู 0
"ในที่สุดก็ได้มา...อิอิ"