Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ไม่มีอะไรครับ แค่อยากขอบคุณ

vevitamin

18/10/2007 19:04:39
เนื่องด้วยเมื่อวานผมไปขาย koss ksc35 มือ 2 ปรากฎว่าเสียงหูขวาแตก ผมเลยไปที่ pantip ประตูน้ำ เจอพี่ๆนั่งอยู่ (ด้วยความสัตย์จริง ปัจจุบันผมก็ยังไม่ทราบชื่อ) ได้ทำการช่วยเหลือซ่อมแซมให้อย่างยอดเยี่ยม ตัวผมเองเอา ksc35 นี้มาซ่อมที่ร้านนี้ 4 ครั้งแล้ว (ที่สำราญราษฎ์ 2 ที่ประตูน้ำ 2) ยังไม่เคยได้รับคำบ่น สายตารังเกียจเดียดฉัน หรืออาการกิริยาไม่ดีจากที่นี่เลย ผมรู้สึกขอบคุณมากที่ทีมงาน munkonggadget ได้ทำงานอย่างมีประสิทธิภาพและดูแลลูกค้าได้ดีจริงๆ ผมขาย 35 ได้เรียบร้อยแล้ว ขอบคุณพี่ๆทุกคนมากครับ และตราบใดที่หูยังไม่หนวก ก็จะอุดหนุนกันต่อไป (เฮียน่าจะหิ้วมาขายมั่งนะ จะได้ถูกๆหน่อย เอิ้กๆ)

นอกเรื่อง ตอนนี้ได้คู่หูใหม่คือ cx300 เป็นที่เรียบร้อย ได้แต่หวังว่ามันจะไม่ทำให้ปวดหูนะ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

18/10/2007 19:31:07

555

นึกอีกทีก็เขินเหมือนกัน หูอะไรซ่อมตั้ง 4 ครั้ง 555

แต่มันเป้นอย่างนี้จริงๆ ครับ เจ้า ksc35 นั้น ต้องอยู่ในมือผู้รู้ใจ และจัดการทำมันเป็นเท่านั้นครับ

ถ้าใช้เป็น ถนอมเป็น รับรองว่าอยู่กัยเราน๊านนานเลยล่ะ 555

ขอบคุณมากครับ ที่อุตส่าห์ให้คอมเม้นท์ชื่นชมการบริการของทางร้าน

แต่จริงๆ แล้ว ชมมากๆ ก็ไม่ดี เพราะเดี๋ยวจะเสียผู้เสียคนกันหมด 5555

ขอบคุณมากครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"ไม่มีอะไรครับ แค่อยากขอบคุณ"