Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

Portapro แล้วไปไหนต่อดีครับ อิอิ...

DismembeR

20/09/2007 19:44:25
หลังจากใช้ portapro มาสามเดือนกว่าๆแล้ว จะเลื่อนไปเล่นรุ่นอื่นๆ ที่มีเนื้อเสียงแนวๆนี้ คือมีเบสออกเยอะหน่อยหน่ะครับ ช่วยแนะนำหน่อย ใช้กับ notebook จ้า

ปล.อยากให้แนะนำของ Grado กับ อเล็กซานโดร ว่ารุ่นไหนดี

ปล2.MS-1 นี่ เสียงต่างจาก portapro มากไหมครับ หมายถึงเรื่องเบส...
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

20/09/2007 21:10:53

ถ้าจะขยับจาก Portapro ไป โดยที่อยากไป Grado ด้วยและได้เบสด้วย ผมว่า SR60 น่าจะเวริคกว่าเพื่อนครับ

ถือว่าขึ้นหูฟังระดับใหญ่ โดยจ่ายราคาขนาดตัวเล็ก แต่คุณภาพไม่ได้เล็กไปตามราคาแน่นอนครับ

ผมว่าเจ้า SR60 นี่เป็นตัวคุ้มมหาคุ้ม คุ้มเสียยิ่งกว่าคุ้มของ Grado เลยทีเดียวเชียวแหละ 555

ลองดูจ้า ไปลองที่ตูน้ำ หรือ งามฯ ก็ได้ครับ ลองให้ชัดๆ จะๆ จะได้ไม่ผิดหวังจ้า

555

ปล. เบสของ MS-1 นั้น ฟังแรกๆ จะเหมือนว่ามันน้อยกว่า portapro ครับ แต่ฟังไปซักพักจะรู้สึกว่าเบสมันสะอาดกว่าครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"Portapro แล้วไปไหนต่อดีครับ อิอิ..."