Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

สงสัยเกี่ยวกับ iTunes ครับ

K

19/09/2007 17:07:16
คือถ้าผมลบไฟล์เพลงออกจากเครื่องไปแล้ว แต่คราวนี้ใน library มันยังมีรายชื่อเพลงอยู่ ผมเลยอยากรู้ว่ามีวิธีที่จะให้โปรแกรมหาไฟล์ที่ไม่อยู่แล้วๆเอาออกไปเองได้ไหมครับ
หรือว่าต้องลบเอาออกจาก library เองอย่างเดียว :179:
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

19/09/2007 18:41:48

ผมว่าต้องลบจาก libraly อย่างเดียวครับ ทางอื่นไม่น่าจะมีทางครับ เพราะมันจำฝังใจไว้ตลอดน่ะครับ

มีอีกวิธี คือเข้าไปลบ libraly ในโฟลเดอร์ที่มันเก็บเพลงน่ะครับ ปกติมันจะไปที่ ไดร์ฟ C และ ก็ไปที่ my music น่ะครับ

เอ้า ลองลบดูอีกทีครับ 555
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"สงสัยเกี่ยวกับ iTunes ครับ"