Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

เรื่องการเปลี่ยน window live mail กลับเป็น เมลร้อน

พยัคย๋แพะ

18/09/2007 08:32:25
พอดีเมื่อวานผมกำลังไป dinner กับยอดยาหยี ของผมเฮียมั่นได้โ่ทรหาผมพอดีด้วยน้ำเสียงที่หมดอาลัยตายอยาก อิอิอิ เรื่องเมลของเฮียได้เปลี่ยนเป็น window live ไปแล้ว ซึ่งเฮียก็ถามวิืิธีเปลี่ยนกลับบ้านเก่า อิอิ ขณะนี้ผมยังหาไม่เจอเลย เพื่อนๆท่านใด มีวิธีมาแชร์กันหน่อยเน้อ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

18/09/2007 08:37:59

5555

ดินเนอร์อร่อยไปเลยนะเจ้าแพะ อิจฉาคนหนุ่มจังวุ๊ย 55

เมื่อคืนงมทั้งคืน คิดว่าไม่มีทางแล้วแหง๋ชาตินี้ เท่าที่เสริชเจอเค้าบอกต้องเป็นไปตามวิบากกรรมที่ทำมาแล้วล่ะ

ยังไงขอบใจแพะมากๆๆ นะ ถึงจะหาวิธีไม่เจอก็ตาม 5555
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"เรื่องการเปลี่ยน window live mail กลับเป็น เมลร้อน"