Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

วันนี้ไปสาขาประตูน้ำมา ประทับใจบริการครับ

Phidious

17/09/2007 20:04:29
วันนี้ผมได้มีโอกาสลองใช้บริการร้านเฮียดูครั้งแรกหลังจากติดตามอ่านมานานทั้งจากที่เว็บนี้และที่ ห้อง Gadget Pantip.com ต้องบอกก่อนว่าไม่ได้คาดหวังเรื่องบริการอะไรมากนักเนื่องจากวันนี้ต้องรีบไปธุระต่อ + ฝนจะตก อีกทั้งตั้งธงไว้ในใจแล้วว่า cx-300 แน่ๆ แต่พอไปถึงเจอน้องโอ๊คกับน้องอีกคนไม่แน่ใจชื่อนะครับ

ก็ต้อนรับเป็นอย่างดีและที่สำคัญแนะนำสินค้าให้หลายๆ ตัวที่น่าสนใจและได้ลองของแพงๆ อีกหลายตัวที่ไม่คิดว่าจะได้ลอง โดยไม่อิดออดเลย แต่สุดท้ายก็ได้มาตามที่ตั้งใจคือ cx-300 แต่ให้ตามเถอะแอบติดใจ PK2 อย่างแรง ถ้าไม่ติดว่าอยากได้แบบที่เก็บเสียงดีๆ แบบ In-Ear คาดว่าเสร็จ PK2 ครับวันนี้ จนถึงตอนนี้นั่งฟัง CX-300 อยู่ก็ยังแอบคิดถึง PK2 ตะหงิดๆ จริงๆ CX-300 นี่ผมก็ชอบเสียงเค้านะเบสแน่นดี แต่ว่า PK2 นี่ได้บรรยากาศที่โปร่งกว่า แม้ว่าเบสไม่แน่นเท่า CX-300 แต่ผมว่าฟังสบายหูและ stage กว้างกว่าพอตัวเลย

เอาเป็นว่าคราวหน้า เจอกัน PK2 และขอบคุณน้องโอ๊คและน้องอีกคนนะครับ ที่ต้อนรับอย่างดีและให้โอกาสพี่ได้ลองหูดีๆ อีกหลายตัวครับ ขอบคุณมาก
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

ตั่วปุ๊ย

17/09/2007 20:16:47

5555 เสร็จ น้องยุพิน 2 แน่ๆ คราวหน้า .... 5555

เชื่อผมเถอะคร๊าบ...บ..บ ไม่ผิดหวังแน่ถ้าใครอยากได้แนวเสียง ใส ๆ โปร่งๆ รายละเอียด ดีดี  ไปลองกันได้น๊ะครับ ทั้ง 2 สาขา

แล้วก็จะได้ น้องยุพิน แก้วตา มาครองคู่อย่างผม 5555
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

นายมั่นคง

17/09/2007 21:31:54

ขอบคุณมากๆ เลยครับ ที่ช่วยแนะนำติชมกันเข้ามา 555 ดีครับ แบบนี้พนักงานจะได้ทราบการตอบสนองจากลูกค้าด้วยครับ ว่าถูกใจ หรือขาดเหลือในเรื่องใดมั่ง 555

ไม่ว่าใครก็ตาม หากแวะไปที่สาขาไหนไหน ถ้าว่างๆ ก็โพสติชมกันเข้ามาได้เลยครับ เป็นกำลังใจอย่างดีให้กับพนักงานในร้านด้วยครับผม

555
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 3

Mr.Poison

17/09/2007 23:29:30

เห็นพี่ก็ชอบ Pk2 น่าดูครับเพียงแต่ว่าอยากได้
Inear เก็บเสียงก่อน ยังไงไว้กลับมาถอยใหม่นะครับ
PK2+Ipod video หวานจับใจเลยครับอิอิอิ
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 4

แมวโคร่ง_MS2i

18/09/2007 08:13:27

ได้คั่วยุพินกันอีกคนแล้ว อิอิ

ส่วนน้องยุพิน 3 ที่หวานจัด จนมดย้ายข้าวของไปทำรัง
รบกวนเฮียมั่นด้วยนะครับ ฝากไว้ที่ปิงปิงแล้ว ถ้าเกินเยียวยา
ผมจะได้ไปเปลี่ยนเป็นน้องยุพิน 2 แทนอ่ะครับ อิอิอิ

ส่วนหูแถมครีเอทีพ ที่เคยเป็นทีมสำรองเสียงดี ตอนนี้
ถูกแมวมือดีย่องๆ ยกทั้งชุด เครื่องเล่น+หูฟัง เอาไปฟัง
เป็นที่เรียบร้อยแล้ว เหลือแต่ทีมสำรองชุดที่ 3 โซหนี้
เอามาฟังแก้ขัดตอนอยู่ที่ทำงาน เศร้ามากเลยเนี่ย:142::142:
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 5

นายมั่นคง

18/09/2007 10:27:15

อ๋อ ได้เลยครับคุณแมวโคร่ง มีอะไรสั่งไว้ที่ปิงปิงเลยครับ ไม่ต้องเกรงใจครับ มีอะไร เบิร์ดกระโหลกปิงปิงได้เลย 555
หยิกหู 0
"วันนี้ไปสาขาประตูน้ำมา ประทับใจบริการครับ"