Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

วันนี้ "เจ๊ดา" มาเยี่ยมร้านที่งามวงศ์วาน

นายมั่นคง

16/09/2007 21:19:34

วันนี้ฝนตกตั้งแต่ช่วงสายๆ ยันบ่ายๆ วันนี้เบียสไม่อยู่ร้าน พาลูกเมียไปเยี่ยมแม่ยาย ผมก็เลยอยู่โยงช่วยนั่งเฝ้าร้านกับเจ้า XIII และไอ้หมูหวาน 555

ขณะที่ผมกำลังนั่งแคะขี้เล็บ และนั่งหาเหาจากหัวอยู่ จู่จู่ เจ๊ดาก็ย่องมาจากไหนไม่รู้ มาถึงก็ "หวัดดีเฮีย"

ผมร้องเจี๊ยกเพราะตกใจ ร้องถามมาได้ไง เจ๊บอกว่า ว่างๆ ก็มาเยี่ยมเยียนกัน และวันนี้ไอ้ตู้ และอาจารย์ หมูหยอง เจ้า Saviour ก็มาด้วย

ผสมกับตรงคิวที่ ตั่วปุ๊ย ต้องมาโชว์ตลกที่งามวงศ์วานพอดี เลยได้โอกาสไปนั่งกินกันแก้เซ็ง เพราะว่าวันนี้ฝนตกทั้งวัน บรรยากาศเงียบเหงาเหลือเกิน 555

เราจำเป็นต้องปล่อยให้ XIII อยู่โยงคนเดียวไปก่อน...ขอบใจนะเจ้า XIII
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"วันนี้ "เจ๊ดา" มาเยี่ยมร้านที่งามวงศ์วาน"