Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

เฮียมาดูหน่อยคร้าบบบบ

iLover

13/09/2007 10:25:33
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

ชัยmeizu

13/09/2007 11:13:53
อื่มๆๆๆ....ผมว่า เขาคงนำเข้ามาขายเองนะครับ
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

ISe

13/09/2007 11:19:51

เรื่องปกติครับ ถ้ามาโพสต์ในนี้สิถึงจะแปลก
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 3

เข้ามามั่ว

13/09/2007 12:01:31
เรียกเฮียมาดูจะเอาราคาอย่างนั้นบ้างใช่ม้ายยยย คุณiLover ถ้าใช่ละก็ผมเอาด้วยครับ อิ อิ ป.ลถึงคุณISe PK1เทียบกับPK2คุณภาพเสียงต่างกันมากไหมครับ ราคาคุ้มกับค่าตัวไหม ผมอยู่ตจว.น่ะครับไม่มีโอกาศไปลองฟัง
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 4

iLover

13/09/2007 12:30:52

ป่าวหรอกครับ โดยส่วนตัวผมไม่เคยใช้ earbudครับ ใส่แล้วมันชอบหลุดอ่ะครับ ใช้แต่ inearครับ แค่เอามาให้ดูเฉยๆน่ะครับ
แต่ก็อยากลองPK2อยู่เหมือนกันนะ เห็นท่านตั่วปุ๊ยว่าเจ๋งอ่ะ

ปล.รู้เขารู้เรา รบร้อยครั้งชนะร้อยครั้ง(จริงป่าว)
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 5

ISe

13/09/2007 17:43:33

PK1 คือ PK2 ที่มีเบส + กลาง แหลม นิ่ง เนียนมากขึ้น
บางคนว่า มิติ PK2 ดีกว่า แต่ผมว่าพอๆ กันนะ PK1 อาจจะมากกว่าด้วย (สงสัยเพราะต่อแอมป์)

ถ้างบพอและสามารถพกพาแอมปไปด้วยได้รับรองเลยว่าไม่ผิดหวังกับ PK1 แน่นอนครับ :D
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 6

นายมั่นคง

13/09/2007 19:06:44

อะจ๊าก..........

วันนี้เช็คดูกับเจ้าคนที่ขายให้ผมแล้วล่ะ ของผมสั่งจาก Headdirect.com ครับ สั่งและส่งแบบ Express ด้วย DHL ครับ และโดนภาษีนำเข้าแบบจะจะเต็มๆ แข้งเลยครับ

คาดว่าร้านดังกล่าวน่าจะบินไปเองน่ะครับ อาจจะเข้าจีนเป็นประจำ และหอบหิ้ว ติดมาขายล่ะครับ ซึ่งหอบเอามาเองน่าจะได้ต้นทุนถูกว่าล่ะ แต่คาดว่าไม่น่าจะมีเป้นประจำล่ะครับ

ไม่เป็นไรครับ ผมจะเช็คกับทางคนที่ขายให้ผมอีกทีว่า เรื่องจริงๆ มันเป็นไง แล้วมีทางไหนที่จะลด cost ลงมาให้ทางผมมั่ง 555

คงต้องบอกคนที่อุดหนุนผมไปว่าขออภัยจริงๆ ต้นทุนสินค้าของผมนั้นคงจะมาสูงกว่าจริงๆ เพราะปกตินั้น สินค้าของผมในร้านแทบทุกตัว น่าจะมีราคาย่อมเยากว่า หรืออย่างน้อยก็เท่ากันกับเจ้าอื่นอยู่แล้วล่ะครับ

ใครที่อ่านราคาจากร้านผมเป็นประจำจะเข้าใจดีทุกคนครับ

เอ้า เดี๋ยวจะเมล์คุยเดี๋ยวนี้เลยจ้า

55
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 7

iLover

13/09/2007 19:29:56

ขอโทษนะครับ ถ้าทำให้เฮียไม่สบายใจ แค่อยากจะบอกให้เฮียรู้ไว้อ่ะครับ เพราะเฮียมีร้านที่พันธ์ทิพย์ด้วย เผื่อลูกค้าท่านอื่นมาเจอเข้าจะหาว่าเฮียขายแพง เดี๋ยวจะเอาไปโพสในpantipอีก

ตั้งหลักครับ ตั้งหลัก การ์ดอย่าตกนะเฮีย(เดี๋ยวโดนน๊อค)
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 8

นายมั่นคง

13/09/2007 19:46:50

โอ๊ย.........พูดอะไรหยั่งนั้น 555

ดีซะอีก แนะนำกันเข้า ผมจะได้มีข้อมูลมากขึ้นครับ 55

อย่าไปคิดอะไรแบบนั้นครับ เพราะทุกวันนี้ เราต้องแข่งกันกันในทุกด้าน ไม่ว่าจะเป็นราคา คุณภาพสินค้า และคุณภาพการบริการจ้า..........

นี่ผมเมล์ไปอีกรอบแล้วครับ อธิบายให้เค้าทราบว่าพอจะลดค่าใช้จ่ายในการส่งได้อย่างไร 555 เพราะการส่งทาง DHL นั้นเป็นที่รู้ๆ กันครับ ว่าภาษีนำเข้าก็ประเมินสูงตามค่าส่งนั่นแหละ 555

สบายใจได้ทุกท่านครับ มีอะไรแนะนำกันได้ครับผม 555

ขนาด ipod นั้น ผมขายแทบจะได้กำไรระดับหลักร้อยบาท ผมยังพยายามจะดิ้นรนขายให้ถูกกว่าเจ้าอื่นๆ ให้ได้ 555

สบายใจได้ครับ
หยิกหู 0
"เฮียมาดูหน่อยคร้าบบบบ"