Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ถามเฮียหน่อยครับสงสัยว่าcrossroad xB ซาวสเตท มันแคบกว่าx3มากมั้ย ทำไมไม่ค่อยมีใครกล่าวถึงกันเลย ...

รอรัก

11/09/2007 21:03:43
สงสัยว่าcrossroad xB ซาวสเตท มันแคบกว่าx3มากมั้ย ทำไมไม่ค่อยมีใครกล่าวถึงกันเลย แล้วรายละเอียดเสียงนี่มันต่างกันมั้ยครับ แล้วถ้าผมขายXb เพื่อไปเอาx3 จะคิดถูกมั้ยเนี่ย (เป็นคนฟังเพลงทุกแนว ชอบเบส แต่ชอบซาวสเตทกว้างด้วย) คิดหนักๆ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

GoODiEs

11/09/2007 22:06:09
รอฟังคำตอบด้วยคนครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"ถามเฮียหน่อยครับสงสัยว่าcrossroad xB ซาวสเตท มันแคบกว่าx3มากมั้ย ทำไมไม่ค่อยมีใครกล่าวถึงกันเลย ..."