Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

งบ 12K in ear ตัวไหนน่าสนใจบ้าง

หาหูฟัง

10/07/2019 23:24:04
แนะนำทีครับ ปกติชอบฟังเพลง rock และทั่วๆไป

ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

10/07/2019 23:34:52
1,057
ถ้า rock เเนะนำ Campfire IO เลยครับ บอดี้สวยงานผลิตจัดว่าหรูหราเลยครับ
โทนเสียงจะเเจ้ง เเต่อิมเเพ็คดี เบสกระเเทกกระทั้นฟังสนุก ฟังร็อคได้ดีเลยครับ

อีกตัวก็ Aroma Star เพิ่งมาวันนี้ครับ เสียงยังไม่ได้ลองเลยเเต่่ราคาอยู่ในงบ โดยพื้นฐานค่ายนี้เบสดีฟังสนุกทุกรุ่นอยู่เเล้วครับ
เดี๋ยวพรุ่งนี้มาพรีวิวเสียงเบื้องต้นทาง FB อีกทีครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"งบ 12K in ear ตัวไหนน่าสนใจบ้าง"