Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

หูฟังJabra True wireless ตัวใหม่จะออกมาเร็วๆนี้หรือป่าวครับ?

นั่นแหละ

05/07/2019 21:26:43
ตอนแรกว่าจะซื้อ Elite Active 65T แต่เห็นว่ามันออกมาขายร่วมปีครึ่งแล้ว เลยคิดว่าจะรอรุ่นใหม่ไปเลยครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

05/07/2019 21:35:27
1,057
ถ้าถึงตอนนี้ยังไม่มีอัพเดทผลิตภัณฑ์ใหม่เลยครับ สำหรับ Jabra เเต่สเป็คพื้นฐานถือว่ายังอยู่ในยุคปัจจุบันนี้อยู่ครับ
คุณภาะเสียงเเละการสนทนาอยู่ในเกณฑ์ดี ยังถือว่าเป็นอีกหนึ่งตัวเลือกที่โดดเด่นอีกหนึ่งเเบรนด์เลยครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

ลูกค้าใช้งานจริง

07/07/2019 20:35:52
แอบเชียร์ Jabra อีกคนครับ ใช้ Jabra Elite Sport อยู่ เสียงดีพอใช้ได้ กันน้ำพอไหว

ใช้งานมาเกินครึ่งปีแล้ว น้ำซึมเข้าจนเสียงเบาลง หรือเบสหาย เอาไปเคลมที่ศูนย์ง่ายพอสมควรครับ

ทั้งนี้ศูนย์เปิดวันเสาร์แค่เดือนละครั้งนะครับ
หยิกหู 0
"หูฟังJabra True wireless ตัวใหม่จะออกมาเร็วๆนี้หรือป่าวครับ?"