Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ร้านหูฟังที่ฮ่องกง

Bbossa

04/07/2019 23:32:32
0
ผมจะซื้อ sennheiser momentum true wireless ที่ฮ่องกงแต่ไม่รู้แหล่งหรือร้านที่ขายเลย พอมีแนะนำร้านดีๆ ราคาเบาๆ อยู่ที่ไหนหรือแถวไหนบ้างมั้ยคับ
อีกอย่างนึงคับ หรือซื้อในduty freeที่ฮ่องกง ตอนขากลับแทนดีคับ? ที่ไหนราคาจะถูกกว่ากัน?
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 1
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

อืมนะ

04/07/2019 23:42:53
ต้องใช้ความกล้าขนาดไหนถึงจะมา่ตั้งกระทู้ถามเรื่องของหิ้วในร้านที่ขายสินค้าชิ้นนั้น.........

ให้กำลังใจ 2
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

คุณมีสิทธิเลือก

05/07/2019 12:07:04
2
ไม่เห็นต้องกล้าเลยครับ ก่อนหน้าก็มีคนตั้งกระทู้เวลาไปเที่ยว หรือทำธุระ ที่ต่างประเทศ ว่าแหล่งขาย สินค้าประเภทนี้อยู่ที่ไหน หรือไปญี่ปุ่น ควรซื้อหูฟังรุ่นไหนดี ที่ราคาไม่แพง  

สมาชิกก็มาช่วยกันตอบ ซื้อตปทไม่มีประกัน ซื้อ ศูนย์ไทย มีประกัน ก็เท่านั้น 

แต่เรื่องผิดมารยาท อันนี้แล้วสิทธิส่วนบุคคลของแต่ละมุมมอง 

หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 3

RockDragon

05/07/2019 15:54:54
2,893
ถ้าพวกร้านดีๆอย่างที่ผมเคยบอกไปในหลายกระทู้ก่อนๆโน้นก็จะขายของจากศูนย์(ฮ่องกง)ซึ่งราคาแต่ละร้านก็จะไมต่างกัน
แต่ก็จะมีพวกร้านที่ขายถูกกว่า(ไม่มากเท่าไร)ที่เป็นของสั่งเอาเข้ามาเองจากที่อื่นซึ่งผมไม่เคยใช้บริการเลยครับเพราะมักจะคุยกันไม่รู้เรื่องแบบไม่มีบริการอะไรนอกจากต้องการเปิดบิลท่าเดียวเลยและหลังซื้อออกจากร้านไปแล้วก็จะไม่รับผิดชอบอะไรทั้งสิ้นเลย
สำหรับร้านในสนามบินขอบอกว่าแพงกว่าข้างนอกครับ 555

หยิกหู 0
แจกหู 1
ความคิดเห็นที่ : 4

ตามนั้น

05/07/2019 16:40:46
อ้างอิง : ความคิดเห็นที่ 2 - คุณมีสิทธิเลือก

ไม่เห็นต้องกล้าเลยครับ ก่อนหน้าก็มีคนตั้งกระทู้เวลาไปเที่ยว หรือทำธุระ ที่ต่างประเทศ ว่าแหล่งขาย สินค้าประเภทนี้อยู่ที่ไหน หรือไปญี่ปุ่น ควรซื้อหูฟังรุ่นไหนดี ที่ราคาไม่แพง  

สมาชิกก็มาช่วยกันตอบ ซื้อตปทไม่มีประกัน ซื้อ ศูนย์ไทย มีประกัน ก็เท่านั้น 

แต่เรื่องผิดมารยาท อันนี้แล้วสิทธิส่วนบุคคลของแต่ละมุมมอง 

จริงเห็นด้วย
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 5

Artnoi

05/07/2019 16:58:30
425
มีตรง mong gok ครับทั้งตึกเลยตึกนึงผมจำไม่ได้ละหาในกูเกิลเอาเองครับ ผมก็ซื้อ fostex t60rp จากที่นั่น พอมีปห ก็ส่งไปละเค้าส่งไปญี่ปุ่นให้เลยครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
"ร้านหูฟังที่ฮ่องกง"