Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

pon

19/06/2019 16:38:39
0
พอดีเพิ่งได้ isine 20 มา อยากหาสาย balance มาใช้สงสัยว่าถ้าอยากให้ เสียงร้องอิ่มเนียนและขยับมาข้างหน้าอีก แต่ก็อยากให้การแยกชิ้นดนตรี อิมเมจ มันกระจ่างชัดเด็ดขาดมากขึ้น ปลายแหลมเปิดไปได้ไกล ยังงี้ควรเลือกสายประเภทไหนครับ เท่าที่คิดควรจะเป็นสายเคลือบทองหรือป่าวครับ หรือมีรุ่นไหนแนะนำไหมครับ งบประมาณ 10-30k ครับ อยากได้คำแนะนำไว้เป็นแนวทางการเลือกสายครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

19/06/2019 18:31:40
1,057
เเนะนำเป็นสายทองเเดงดูครับที่ใช้กันหลายท่านก็จะมี  Brise Audio UPG001  รุ่นนี้เป็นสายทองเเดงที่ให้รายละเอียดดี เวทัไม่เเคบ ให้ image ทั้งเสียงร้องเเละชิ้นดนตรีที่ใหญ่ เเละให้หัวโน็ตที่ชัด รวมไปถึง Dynamic ที่โดดเด่นเเละเสียงเเม็ชชิ่งกับ isine มากๆครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"แนะนำสายอัพเกรด"